ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไงอ่ะคับ  (อ่าน 2388 ครั้ง)

จอร์จ บูรพา

• บุคคลทั่วไป
ผมไงอ่ะคับ
« เมื่อ: 27 พ.ย. 2548, 05:00:49 »
หวัดดีคับ คือผมอยู่แถวเมเจอร์ รัชโยธินอ่ะคับ ผมจะไปทางไหนดีครับ ไปรถอะไรได้มั่งอ่ะคับ บอกผมหน่อยนะครับ ผมพร้อมแล้วครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
Re: ผมไงอ่ะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พ.ย. 2548, 05:11:10 »
ไปเริ่มที่สายใต้ครับ นั่งรถที่ผ่านไปนครปฐม แล้วให้บอกกระเป๋าว่าขอลงที่สามแยกทางเข้า อำเภอนครชัยศรี แล้วเดินเข้าไปเล็กน้อย มีรถนั่งต่อไปถึงหน้าวัดเลย เข้าไปที่สามแยกแล้วถามคนแถวนั้นดูจะเข้าใจง่ายกว่า

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

จอร์จ บูรพา

• บุคคลทั่วไป
Re: ผมไงอ่ะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พ.ย. 2548, 08:23:42 »
ขอบคุณพี่มากๆครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D