ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกนิดนะคับ  (อ่าน 2022 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ขออีกนิดนะคับ
« เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 11:26:44 »
คือการที่ฝันว่าตัวเองตายนี่ดีไหมคับดีไม่ดีบอกมาตรง ๆ เลยคับรับได้จะได้แก้ถูกถ้าไม่ดี

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: ขออีกนิดนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พ.ค. 2549, 11:54:21 »
ฝันว่าตนเองตายจะหมดเคราะห์และจะได้ลาภติดตามมา(ไม่รุจะมีข้าวเหนียวด้วยหรือปล่าว)อ่านเอาจากหนังสือทำนายฝันน่ะครับจริงเท็จประการใดโนคอมเมนท์ครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พ.ค. 2549, 12:00:32 »
ผมก็เคยฝันว่าผมตายน่ะครับ แต่มานก็ฟื้นมาใหม่อ่า นี้เรื่องจริงน่ะครับ ?:)
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พ.ค. 2549, 12:08:47 »
คับน้องผมฝันน่ะติดกัน 2 วัน

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พ.ค. 2549, 03:16:07 »
ฝันว่า  ตายเป็นเรื่องดี  จิงอย่างที่พี่  เอ  บอกเลย    :017:
แต่ถ้าฝันว่า  ฟันหัก   ไม่ดี 100% เจอมากับตัวหลายรอบแล้ว     :048:
(ถ้าฟันหักเยอะ  คนใกล้ชิดเช่น พ่อแม่  พี่น้อง  หรือคนที่มีความสำคัญเราจะ  เสีย)   :065:
(ถ้าหักน้อย  ก็จะเป็นคนที่มีความสำคัญกับเรา   น้อยลงไป)
    :010:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

sjakrawoot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 พ.ค. 2549, 08:19:30 »
เคยฝันว่าตายเหมือนกันนะครับ  พอตื่นขึ้นมาอ้าวตายจริงๆนี่หว่า...  อิอิ ขำขำครับ  :P