ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสัก ตำหนักปู่ฤาษี108 บางซื่อ (อาจารย์เอก) ครับ  (อ่าน 44473 ครั้ง)

ออฟไลน์ teeyai99

• ตติยะ
    • อีเมล
ดูแล้วสนใจก็ เชิญมาที่ตำหนักนะครับ ติดต่อสอบถามโดยตรงกับอาจารย์ครับ เบอร์ 081399xxxx ห้ามโพสเบอร์โทร หน้าบอร์ด นะครับ ให้ติดต่อทาง PM

ยันต์ครูพระเจ้า 5 องค์เชิญธง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:32:14 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
หนุมารครับ

ดูแล้วสนใจก็ เชิญมาที่ตำหนักนะครับ ติดต่อสอบถามโดยตรงกับอาจารย์ครับ เบอร์ 081399xxxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:29:31 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
Thanks to ImageShack for Free Image Hosting

ดูแล้วสนใจก็ เชิญมาที่ตำหนักนะครับ ติดต่อสอบถามโดยตรงกับอาจารย์ครับ เบอร์ 081399xxxx

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:29:42 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
ยันต์ครูต่อปีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:30:02 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:30:20 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
เกือบเต็มหลังวันเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:30:35 โดย โองการยันนะรังสี »

• ตติยะ
    • อีเมล
ปู่108ขี่เสือครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2551, 11:30:53 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ดูดีครับ  :-*

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยคับสวย :)
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
 :087: :087: :087: :054: :087: :087: :087:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับผม  ;D  ;D  ;D
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวยดี ครับ แต่คนละแบบ กับของวัดบางพระ ครับ แต่ผมก็ว่าดีนะครับ อิอิ :)

ออฟไลน์ tondon

• ตติยะ
    • อีเมล
ทนได้ไง  อึดเข็ม  มาก เลย :o :o :o :o :o :o :o :o :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
สวยงามครับท่าน ยอมรับในความอึดครับผม  :P

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
ลายสักสวยไปอีกแบบ เหมือนของอจ.นิว อจ.แก้ว วัดน้อย

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ดีครับ งามดี :001:

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
รูป ยันต์ใหญ่จัง เจ็บไหมอ่ะครับ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ JacK_ NaRuK

• ปฐมะ
  • *
เเจ๊ค

ออฟไลน์ ~๐ bigboy ๛_udon

• ทุติยะ
  • **
  • บารมีหลวงพ่อเปิ่น*เก่งได้แต่อย่าเด่น จะเป็นภัย
    • MSN Messenger - Club_Zaa_04_6@hotmail.com
    • อีเมล
เยี่ยม

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
งานฝีมือเลยครับ สวยมากครับ :053:
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ piya

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
 :003: :003: :003: :003: :003: :003: :003: :065: :065: :065: :060: :004: :004: :004:อยากทราบคาถาหมัดหนักหมื่นครับ