ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 8/5/49 สักครั้งแรกครับ ช่วยดูให้หน่อยน่ะครับ ว่าเป็นยันต์อะไร  (อ่าน 4938 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ผมสักกับพระอาจารย์ญา วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง(ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น) ครับท่านให้ยันต์นี้มาแต่ผมก็ไม่ได้ถามท่าน เลยเข้ามาถามพี่นี้แหละครับ ช่วยตอบด้วยน่ะครับ

ขอบคุณมากครับเดียวผมจะไปเรียนท่านพระอาจารย์ครับ แก้ไขเรื่องโชว์รูปให้แล้วน่ะครับ  :017:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2549, 09:27:52 โดย เด็กลำปาง »
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
นายเขาไม่ให้โชนิ ถ้าจะถามรูปเดียวน้าจะพอ

• สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
อ่า ครับโทดที ผมกลัวไม่ชัดอ่า เลยส่งมาหลายรูป  :) ขอโทดด้วยแล้วกันน่ะครับ ถ้าเห็นไม่ดียังไง ปิดกระทู้ผมก็ได้ครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
เปล่าหลอกคับ ที่ผมบอกไม่ได้ว่าไรนะคับแต่เห็นเขาว่าสักมาไม่ควรโชไม่ผิดหลอกคับ โชกันเยอะแยะ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ถึงคุณเด็กลำปางครับ คราวหน้าผมแนะว่าเวลาสักเสร็จแล้วให้เรียนถามจากอาจาร์ยท่านเลย(อายครูไม่รู้วิชาครับ) จะได้ตวามที่กระจ่างครับ มาถามในเวปเกิดเรียกไม่เหมือนกันสักสาม คนแล้วคุณจะเชื่อใครดีหล่ะครับ แล้วที่ว่าโบราณท่านห้ามโชว์ คงเป็นการที่กลัวว่าคนที่สักไปแล้วจะคึกคะนองเกิดการอวดรูปสักแล้วเขม่นกันผิดใจกันป่าวๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2549, 08:35:28 โดย ao »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• ฉัฏฐะ
  • *

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เดียวถ้าโชว์รูปต่อไปคงจะมีคนมาเขม่นผมปล่าวๆ ขออนุญาตเอารูปออกเลยน่ะครับ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นทุกท่านครับ   ::)

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่หลอกคับเอาลงแล้วนิ พูดตรง ๆ ผมว่าสวยนะอันบนอ่ะคับแต่ไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร