ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ป่อง น่วมมานา  (อ่าน 13937 ครั้ง)

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
อาจารย์ป่อง น่วมมานา
« เมื่อ: 23 ก.ค. 2551, 12:57:53 »
มีท่านใดทราบ รายละเอียดอาจารย์สักยันต์ป่อง น่วมมานา ลูกชายพ่อเที่ยง น่วมมานา

อยู่ที่ไหน เบอร์โทร รูปครับ วันเวลาสัก ค่าครู

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ po1234

• จตุตถะ
ตอบ: อาจารย์ป่อง น่วมมานา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.ค. 2551, 08:55:16 »
อยากทราบเหมือนกันคับผม

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.ค. 2551, 10:33:50 »
ไม่ทราบอ่ะครับท่าน

ออฟไลน์ pisaisit

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - pisaisit@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ก.ค. 2551, 11:28:48 »
อยู่แถวตลาดวัดทองครับ หรือวัดสุวรรณารามในปัจจุบันครับผม
ใกล้กับสำนักงานเขตบางกอกน้อยครับ (ซ.จรัญฯ32) สี่แยกบางขุนนนท์ครับ
เดินเข้ามาในซอยแล้วบอกมอเตอร์ไซค์วินได้เลยครับ รู้จักทุกคน
เบอร์โทรไม่ทราบน่ะครับ วันและเวลาก็ไม่ทราบแน่นอนครับ ค่าครูก็ขึ้นอยู่กับลายสักครับ

*ปล อยู่แถวบ้านพอดีครับผม เคยไปช่วยจับให้เพื่อนตอนสักหลายครั้งอยู่ครับ แต่ไม่ได้สักกับอาจารย์ท่านครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ก.ค. 2551, 11:30:55 »
ขอบคุณครับท่าน :001: