ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นลายสักยันต์ของผู้หญิงค่ะ รบกวนด้วยนะคะ  (อ่าน 131211 ครั้ง)

ออฟไลน์ anglecute

• ตติยะ
  • อย่าเปลี่ยนแปลงคนอื่น จงเปลี่ยนตัวเอง
    • อีเมล
แล้วก็ท่านใด สักยันต์ :054: :089: :114:นกสาริกาบ้างคะ อยากเห็นลายยันต์นกสาลิกา วัดบางพระค่ะ

ออฟไลน์ ปูดำ

• for the goodtimes
  • ตติยะ
  • i pray

อย่าร้องขอจงเป็นผู้ให้

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล

งามมากๆๆเลย 03;เด๋วเราก็จะเจริญรอยตามปายหุหุ
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
พี่เอ็กมาตอบหรอครับเอาเลยพี่ฮุฮุ   :005:   :005:   :005:
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากครับ ไม่น่าใช่บางพระอ่ะครับ  :058:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
แน่นนอนจริงๆ ครับ  :015:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
จัดจ้านมากครับ  :053: :093:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวยงามมากค่ะ  :016: :089:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

แล้วคุณเปรี้ยว ไม่เอาภาพรอยสัก ที่หลังคุณเปรี้ยวมาให้ชมบ้างหรือครับ :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

แล้วคุณเปรี้ยว ไม่เอาภาพรอยสัก ที่หลังคุณเปรี้ยวมาให้ชมบ้างหรือครับ :002:

ผมว่าคงไม่ไหวนะครับพี่เอ็ก เจ้แกเปิดที เว็บบางพระ เรตติ้งตกแน่  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ผมว่าคงไม่ไหวนะครับพี่เอ็ก เจ้แกเปิดที เว็บบางพระ เรตติ้งตกแน่  :095:

อันนี้ไม่ทราบครับ พี่สาว น้องชาย เคลียร์กันเอง.. :002:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2551, 10:36:27 โดย ack01 »

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
ท่านโจรสลัด ไม่ต้องมาทำพูดโน่นพูดนี่ยั่วซะให้ยากเลยจ๊ะ  มาขอชมกันง่าย ๆ อย่างนี้ได้ไงละคะ   :080:   :025:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สุดยอดครับใจเด็ดจริงๆ
นับถือๆ แต่พี่นาวครับ
ถ้าพี่นาวเอาหลังพี่นาวมาลง
รับรอง เรตติ้งพุ่งกระฉูดแน่ๆครับอิอิ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยครับ... :054:

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
 08;โอ้้วๆๆ...ข้างหลังยังงดงามปานนี้ หน้าตา จะงดงามปานไหน 03;
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

• อัฏฐมะ
น่ากลัวนะครับ ผู้หญิงสักแบบนี้ ผมล่ะอายเลย ไม่กล้าสักบ้าง  :065:

• อัฏฐมะ
ท่านโจรสลัด ไม่ต้องมาทำพูดโน่นพูดนี่ยั่วซะให้ยากเลยจ๊ะ  มาขอชมกันง่าย ๆ อย่างนี้ได้ไงละคะ   :080:   :025:

ล้อเล่นน่ะคร้าบบบบบบบบ ขออภัยครับผม  :054:

• ตติยะ
  • อย่าเปลี่ยนแปลงคนอื่น จงเปลี่ยนตัวเอง
    • อีเมล
ขอบพระคุณ ทุกๆท่านที่ร่วมตอบนะคะ :054: สวยงามทุกท่านเลยค่ะ :025:อยากให้มาโพสรูปอีกเยอะๆค่ะ คุณผู้ชายก็โพสได้นะคะ :058:แต่ตอนนี้คุณแม่ตัดสินใจแล้วค่ะว่าจะเจริญรอยตามรูปที่ คุณ big tod นำมาลงค่ะ :053:(แต่ขอสะสมยาดมก่อน555 :006:)

ออฟไลน์ tonfaiss

• ไม่คบคนพาล คบบัณฑิต บูชาผู้ที่ควรบูชา ถือว่าเป็นมงคลที่สูงสุด
  • สัตตมะ
  • **
  • สิ่งที่ควรประจักษ์แจ้งเราได้ประจักษ์แจ้งแล้วแค่ไหน
    • ICQ Messenger - 897840711
ท่านโจรสลัด ไม่ต้องมาทำพูดโน่นพูดนี่ยั่วซะให้ยากเลยจ๊ะ  มาขอชมกันง่าย ๆ อย่างนี้ได้ไงละคะ   :080:   :025:
โห..มีของดีก็ขอชมกันหน่อยจะเป็นไรครับพี่  เพื่อเป็นวิทยากทานแก่น้องๆ อ่ะนะ
[shake]...เด็กน้อยที่กำลังเติบใหญ่
เหมือนดอกไม้ที่กำลังจะเบ่งบาน
ถ้าสิ่งที่ปลูกฝังให้เขาเป็นความดี
เขาคงจะเติบใหญ่เป็นคนดี...
[/shake]

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
หลังงามๆกันทั้งนั้นเลย  :015: :077:

• ผู้ดูแล

ล้อเล่นน่ะคร้าบบบบบบบบ ขออภัยครับผม  :054:

ท่านโจรสลัดไม่เป็นไรค๊า พี่น้องรักกัน คราวหน้าเล่นเบา ๆ หน่อยน๊า :080: :089:
ภาพแผ่นหลังสวยงามมากค่ะ ชื่นชม ในความตั้งใจ และอดทน ของเจ้าของมากเลยค่ะ  :016: :053:

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากเห็นลายยันต์ของคุณพี่เปรี้ยวปรี๊ดมากค่า :002:ถือว่าเป็นวิทยาทานแก่น้องใหม่นะคร้า...า :054:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
คุนพี่บิ๊กต้อด แอบพาสาวที่ไหนไปสักมาคะนั่น รึเป็นแควนคุนพี่เองคะ 5555

cho presley       

• อัฏฐมะ
คุนพี่บิ๊กต้อด แอบพาสาวที่ไหนไปสักมาคะนั่น รึเป็นแควนคุนพี่เองคะ 5555

บิ๊กต๊อดไม่ค่อยได้พาสาวๆไปสักบ่อยหรอกครับ...คนที่พาไปต้องพิเศษจริงๆเท่านั้นครับ... :095:

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking

บิ๊กต๊อดไม่ค่อยได้พาสาวๆไปสักบ่อยหรอกครับ...คนที่พาไปต้องพิเศษจริงๆเท่านั้นครับ... :095:

พี่ Big Tod พาไปแต่ผู้ชายอ่ะครับ   เอิ๊กๆๆ    :005:  :005:  ไม่ค่อยชอบผู้หญิง
ส้มตำนะครับส้มตำ  ผมยังไม่ลืม..   :003: 

• ผู้ดูแล
อยากเห็นลายยันต์ของคุณพี่เปรี้ยวปรี๊ดมากค่า :002:ถือว่าเป็นวิทยาทานแก่น้องใหม่นะคร้า...า :054:

:077:  ขอบคุณมากนะคะที่ให้ความสนใจ   :054: แต่เปรี้ยวเพิ่งเข้าพบพระอาจารย์ได้แค่ปีกว่า ยังไม่ถึงกับเป็นรุ่นพี่มั้งคะ ยังต้องใช้เวลาอีกนาน   :027:  ถ้าอยากเห็นลายยันต์สวย ๆ คงต้องรบกวน รุนพี่ อย่างท่านโจร ท่านเอ็กซ์ ท่านชาติ นำมาให้ชมดีกว่า รับรองไม่ผิดหวังค่ะ   :025: :089:

ออฟไลน์ tonfaiss

• ไม่คบคนพาล คบบัณฑิต บูชาผู้ที่ควรบูชา ถือว่าเป็นมงคลที่สูงสุด
  • สัตตมะ
  • **
  • สิ่งที่ควรประจักษ์แจ้งเราได้ประจักษ์แจ้งแล้วแค่ไหน
    • ICQ Messenger - 897840711

:077:  ขอบคุณมากนะคะที่ให้ความสนใจ   :054: แต่เปรี้ยวเพิ่งเข้าพบพระอาจารย์ได้แค่ปีกว่า ยังไม่ถึงกับเป็นรุ่นพี่มั้งคะ ยังต้องใช้เวลาอีกนาน   :027:  ถ้าอยากเห็นลายยันต์สวย ๆ คงต้องรบกวน รุนพี่ อย่างท่านโจร ท่านเอ็กซ์ ท่านชาติ นำมาให้ชมดีกว่า รับรองไม่ผิดหวังค่ะ   :025: :089:
คุณพี่เปรี้ยวปี้ดไม่อยากให้เห็นลายยันต์สวย ๆ ก็บอกมาเถอะไม่ต้องมาอ้างนู้นอ้างนี้ แล้วจะเป็นวิทยาทานแก่น้องๆ รุ่นหลังอย่างไรล่ะครับ
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจพี่จริงๆ ขอรับท่าน  :075: :048:

• อัฏฐมะ

พี่ Big Tod พาไปแต่ผู้ชายอ่ะครับ   เอิ๊กๆๆ    :005:  :005:  ไม่ค่อยชอบผู้หญิง
ส้มตำนะครับส้มตำ  ผมยังไม่ลืม..   :003: 

:095: ยังจำได้อยู่จ้า....ตอนนี้ขยับมาแถวๆลาดพร้าวแล้ว ใกล้เข้าไปอีกนิดแล้ว หาร้านอร่อยไว้เลย.... :095:

ออฟไลน์ oho

• ตติยะ
 :016: :017:ลายเส้นคมมากครับ สวยมากๆๆๆ :017: :015:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
สวยครับ
ตามฝันกันต่อไป

• อัฏฐมะ
คุณพี่เปรี้ยวปี้ดไม่อยากให้เห็นลายยันต์สวย ๆ ก็บอกมาเถอะไม่ต้องมาอ้างนู้นอ้างนี้ แล้วจะเป็นวิทยาทานแก่น้องๆ รุ่นหลังอย่างไรล่ะครับ
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจพี่จริงๆ ขอรับท่าน  :075: :048:

ด้วยความเคารพนะครับผม การโพสรูปยันต์ต่างๆ นั้นเป็นสิทธิส่วนบุคคล

แล้วแต่เจ้าตัวนะครับ ว่าจะนำมาให้ชมหรือไม่ ควรให้เกียรติกันและกันครับ ขอบคุณครับ
  :089:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  อันนี้เห็นด้วยกับท่านโจรครับ
ขอแสดงความนับถือ
  Gearmour

• อัฏฐมะ
ด้วยความเคารพครับ
  อันนี้เห็นด้วยกับท่านโจรครับ
ขอแสดงความนับถือ
  Gearmour

วันที่ 12 กระผมมองหาพี่บัฟ ไม่เจอเลยขอรับ  :100:

• ผู้ดูแล
ขอขอบคุณท่านโจรสลัด และพี่บัฟมากนะคะ ขอบคุณมากค่ะ   :054:  :089:

ออฟไลน์ A.AUTO

• ตติยะ
    • อีเมล
สุดยอดเลยก๊าบท่านผู้ชม :016: :015: 25; 10;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2551, 02:42:11 โดย A.AUTO »

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
งามครับได้ทั้งลวดลายงามๆและที่สำคัญได้พุทธคุณไว้ปกปักรักษาอีกสุดยอดครับ :016: :015: :025:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ เจ สาEบาJwsะ

• ตติยะ
  • จัตตุครุฑธะ
    • ICQ Messenger - 824928348
    • MSN Messenger - ja_thiland@hotmail.com
 :010:หลังยังไม่ได้เท่าเลยคับ :010: :074: :074: :074: 03; 04;
           :090:เห็นเเล้งหลงรักจังเลย :090:

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
โอ้หลังใครสวยซะ... :001:

ตอบคุณ จขกท ไม่ได้จะขัดศรัทธานะครับ ตอนเราศรัทธาอยากจะสัก อะไรๆก็ดูสวยนะครับ
อยากเล่าให้ฟังในอีกมุมนึง
ผมก็พึ่งเข้ามาเรียนรู้ได้ไม่นานศรัทธามากและปวารณากราบเป็นศิษย์วัดบางพระ
หลังจากสักก็สนใจใคร่ถามและได้เจอผู้หญิงที่รู้จักกันไปสักหลายคน ส่วนใหญ่เป็นprettyออกงาน และ น้องๆcoyotty ทั้งเก่าใหม่เยอะหลายคน ศิษย์บางพระหลายคนเลยล่ะ
คนที่ยังโสดนี่ O.K. นะครับ สักสี หรือจะอะไรยังไงก็ได้

แต่ได้คุยกับคนแต่งงานมีลูกแล้วทั้ง2คน ปัจจุบันแกเป็นเซลขายของและอีกคนขา่ยประกันอยู่
ชีวิต ต้องตอบคำถามมากมายกับ ลายสีที่หลัง ??? เค้าว่ามันเป็นปัญหา ตอนเด้กๆที่สักเยอะๆอยากได้บารมีพระช่วยและที่สำคัญอยากเอาไว้โชว์ด้วยแกว่าเป็น BODY ART ก็เท่ห์ดีมีความสุขแต่พออายุมากขึ้นอยู่ในอีกสังคม นึงเช่น น้อง... ได้สามีเป็นใหญ่ในวงราชการ พาไปที่หรูๆ อย่างทะเลสระน้ำในโรงแรมหรูๆ จะใส่ชุดว่ายน้ำสบายๆ สามีไม่ให้ใส่ บอกอายลูกน้อง ต้องถกเถียงกันใหญ่โต ไปบ้านแม่สามีจะอาบน้ำจะให้นมลูกต้องหลบๆซ่อนๆ เพราะบ้านนั้นไม่เข้าใจศาสตร์ด้านนี้
ส่วนอีกคน มีลูกป.2แล้ว เพื่อนลูกมาเล่นที่บ้าน เห็นลายสักหลังแม่เด็ก เอาไปล้อเอาไปบอกพ่อแม่ เชื่อมั๊ยละครับ ว่ามันเป็นปัญหาถึงกับต้องย้ายโรงเรียน

สุดท้าย ชีวิตเรา เราเลือกครับ แต่ใจเย็นๆค่อยๆคิด คิดดีแล้วตัดสินใจสักแล้ว ยังไงก็โมทนาด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
ขนาดหลังผู้หญิงน่ะเนี่ยยังขนาดนี้เลย ไม่รู้ผมจะสู้ได้หรือเปล่า (อายจัง)

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
 :016: สวย ๆ กันทุกท่านเลยคะ.. :015:

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
สวยๆ กันทั้งนั้นเลย 25; 25; อยากเอารูปของตัวเองลงด้วยเหมือนกัน คงไม่ดีกว่า
เรามันก็แค่สักน้ำมัน 23; 05; ถ้าสักเป็นสีเดี๋ยวผู้ปกครอง กริ้ว  31; 31;

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
สวยงามมากๆเลยครับ :053:

ออฟไลน์ SiMPle

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยมากค่ะ  แต่เห็นแล้วเจ็บแทนเลยค่ะ
เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
ดุจเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา
ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล

ออฟไลน์ *Tato*

• ปัญจมะ
  • * บุญนั้นจะนำมาซึ่งความสุขใจ *
สวยค่ะ

เห็นแล้วอยากสักบ้างจัง
มิตรแท้จะทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆจากคุณเลย

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล

ตอบคุณ จขกท ไม่ได้จะขัดศรัทธานะครับ ตอนเราศรัทธาอยากจะสัก อะไรๆก็ดูสวยนะครับ
ผมก็พึ่งเข้ามาเรียนรู้ได้ไม่นานศรัทธามากและปวารณากราบเป็นศิษย์วัดบางพระ
หลังจากสักก็สนใจใคร่ถามและได้เจอผู้หญิงที่รู้จักกันไปสักหลายคน ส่วนใหญ่เป็นprettyออกงาน และ น้องๆcoyotty ทั้งเก่าใหม่เยอะหลายคน ศิษย์บางพระหลายคนเลยล่ะ
คนที่ยังโสดนี่ O.K. นะครับ สักสี หรือจะอะไรยังไงก็ได้

แต่ได้คุยกับคนแต่งงานมีลูกแล้วทั้ง2คน ปัจจุบันแกเป็นเซลขายของและอีกคนขา่ยประกันอยู่
ชีวิต ต้องตอบคำถามมากมายกับ ลายสีที่หลัง ??? เค้าว่ามันเป็นปัญหา ตอนเด้กๆที่สักเยอะๆอยากได้บารมีพระช่วยและที่สำคัญอยากเอาไว้โชว์ด้วยแกว่าเป็น BODY ART ก็เท่ห์ดีมีความสุขแต่พออายุมากขึ้นอยู่ในอีกสังคม นึงเช่น น้อง... ได้สามีเป็นใหญ่ในวงราชการ พาไปที่หรูๆ อย่างทะเลสระน้ำในโรงแรมหรูๆ จะใส่ชุดว่ายน้ำสบายๆ สามีไม่ให้ใส่ บอกอายลูกน้อง ต้องถกเถียงกันใหญ่โต ไปบ้านแม่สามีจะอาบน้ำจะให้นมลูกต้องหลบๆซ่อนๆ เพราะบ้านนั้นไม่เข้าใจศาสตร์ด้านนี้
ส่วนอีกคน มีลูกป.2แล้ว เพื่อนลูกมาเล่นที่บ้าน เห็นลายสักหลังแม่เด็ก เอาไปล้อเอาไปบอกพ่อแม่ เชื่อมั๊ยละครับ ว่ามันเป็นปัญหาถึงกับต้องย้ายโรงเรียน

สุดท้าย ชีวิตเรา เราเลือกครับ แต่ใจเย็นๆค่อยๆคิด คิดดีแล้วตัดสินใจสักแล้ว ยังไงก็โมทนาด้วยครับ
ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับท่าน คิดให้มากๆ อนาคตเป็นเรื่องอีกยาวไกล ชีวิตในครอบครัวเป็นของเรา แต่ชีวิตในสังคมเป็นของคนที่เรารักทุกคน  :002:

ถ้าคิดดีแล้วก็.......ลุยเลย อนุโมทนาสาธุด้วยครับท่าน  :015:

ออฟไลน์ Parnwaran

• ทุติยะ
  • **
ว้าววววววววว สวยจังเลย :053: :015:  อยากสักแบบนี้บ้างจัง แต่เห็นจะมะได้  :009:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยจริงๆ ครับ
เห็นสาวๆ สักกันเต็มหลังขนาดนี้   
เจ็บแทนจิงๆ คราบพี่น้อง

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
เก่งนะครับเป็นผู้หญิงแต่มีความอดทนขนาดนี้ :050:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ และขอแสดงความนับถือ :053:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ขอบคุณครับ

โดนมากๆครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
งดงามมากมาย สุดยอดจริงๆครับ

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
คิดให้ดีๆ ก่อนที่จะสักนะครับ เพราะมันจะติดตัวคุณไปตลอดชีวิต
หากชอบและศรัทธาจริง โดยคิดว่ามันไม่กระทบต่อชีวิตของคุณ สักเลยครับ ดีแน่นอน
แต่ถ้าไม่แน่ใจ ผมคิดว่า สักน้ำมันเป็นอีกทางเลือกครับ พุทธคุณเท่ากัน เพียงแต่ไม่มีลวดลายให้เห็นเท่านั้นเอง

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
        กระผมมีน้องสาวคนหนึ่ง สวยด้วย งานการก็ดีพอควร ที่เห็นกับตาเลยนะครับเฉพาะหมึก เสือตัวใหญ่มากๆ หนุมาน ตัวเขื่องๆเลย  สักที่เขาอ้อ ส่วนน้ำมัน คงเป็นบัวบังใบ หลวงพี่ญาท่านเมตตา และ ฝั่งเข็มทองด้วย มาสาย บู๊ แบบไม่ดูหน้าตาเลย เอาเข้าไป 
        ที่เอ่ยมานี้ ก็เพราะหญิงชาย จะสักอะไรขึ้นอยู่กับใจและความเหมาะสมของ ครอบครัว ส่วนตัวผม ชอบ  18;สักหลังเต็มๆที่หลังอย่างเดียว ที่อื่น เน้นขาวๆไว้ เห้ยพอๆจะออกหื่อๆแล้ว 20; 20;

ออฟไลน์ Noopui

• ศิษย์บางพระ
  • ตติยะ
ได้ฟังแล้วรุ้สึกดีเลยคร่ะ..........งานหน้าจะสักอีกขอเป็นสักน้ำมันแล้วดีกว่าเรา :001:

ศิษย์ดีเพราะมีครู ศิษย์ไม่เคารพครู ไม่มีศิษย์ใดเจริญ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ลายมืออาจารย์ตูนครับ

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :054: :054:  :054: :054: :054:ขนาดหลังสาวๆๆนะเนี่ย :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หลังผู้หญิง100%ครับ
ถือ "นะโม" โตเต็มโลก.

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "

โหหหหหหหหหหหหหหห
เยอะกว่าผู้ชายหลายๆคนอีกนะครับเนี่ย
ความอดทนและใจรักเป็นยอดครับ นับถือจริงๆครับ
 :053:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

สุดยอดเลยครับพี่ อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้ :016: :015: :016: :015: :015:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

โอ้ว.... เต็มหลัง เรยนะครับ
ยิ่งกว่าหลังของผู้ชายอีก
สวยมากๆ เรย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2552, 05:45:17 โดย seaghost »

• อัฏฐมะ
เสือตีนโตจากหลังน้องสาวคนสวย..ลายมืออาจารย์พันธ์..

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
แต่ละคน สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
นับถือใจผู้หญิงสมัยนี้จริงๆครับ

อะไรดีน้อมนำเข้าตัว  น่าสรรเสริญยิ่งนักครับ[/size]   :054: :054:

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
ท่านโจรสลัด ไม่ต้องมาทำพูดโน่นพูดนี่ยั่วซะให้ยากเลยจ๊ะ  มาขอชมกันง่าย ๆ อย่างนี้ได้ไงละคะ   :080:   :025:

จริงๆแล้ว ก้ออยากเห็นเหมือนกันนะคะ พี่มะนาวเปรี้ยวจิ๊ดส์สสสสสส เอามาให้ชมเป็นบุญตามั้งนะคะ please..... 15;

• เด็กวัด
หลังพี่สาวผม มีแต่ของสวยๆงามๆทั้งน้านอิอิอิ :095:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามกันทุกท่านครับ

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แล้วเวลาสัก พระอาจารย์ท่านถูกตัวผู้หญิงหรือป่าวครับ

• ...
แล้วเวลาสัก พระอาจารย์ท่านถูกตัวผู้หญิงหรือป่าวครับ
พระอาจารย์ท่านถูกเนื้อต้องตัวผู้หญิงไม่ได้ครับ ไม่ถูกตัวแน่นอนครับ  :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2552, 12:14:08 โดย สิบทัศน์ »

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล

ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับผม
สำหรับผม หญิงมีรอยสักไม่ค่อยชอบเท่าไร
ผมว่าผิวเกลี้ยงๆ เนียนๆ น่าสัมผัสกว่าเยอะ  :095:

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
สวยสุดยอดกับหลังท่านผู้หญิงเหล็ก
อีกนานครับกว่าจะเต็มเหมือนพี่ๆ รอบวชก่อนครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ 7210018905

• ทุติยะ
  • **
ทำไมไม่เห็นรูปคับ

ออฟไลน์ nuttawadee

• ตติยะ
    • อีเมล
เห็นลายสักของผู้หญิงที่โพสต์แล้ว  เยอะไปไม๊เต็มหลังเลย ดูน่ากลัว แต่เห็นแล้วก็สวยนะ เราก็สักเหมือนกันแต่สักสวย ๆ
ต้นแขนใส่เสื้อผ้าก็มองไม่เห็นแล้ว สักสวย ๆ แต่ยังไม่ได้สักของ

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
[.jpg .jpeg .png .gif .bmp .tif .tiff .swf ขนาดไม่เกิน ๓๐๐ กิโลไบต์ (KB)/size]จัดให้ครับเป็นหลังน้องในเวปบางพระนี่แหละผมอาสาพาไปสักกับหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปางครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2553, 02:05:34 โดย ขุนแผนเมืองลำปาง »

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
น้องคนนี้ผมอาสาพาไปสักเมื่อไม่กี่วันมานี้เองครับ หัวจิตหัวใจสุดยอดๆๆ

ออฟไลน์ KENg_bp

• ทุติยะ
  • **

29 แถวสวยมากครับ สุดยอดครับ  :100:

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
ชอบมากเลย

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
อยากทราบความหมาย ใครทราบช่วยตอบด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2553, 11:52:43 โดย pom_mp11 »

ออฟไลน์ tola

• จตุตถะ
    • อีเมล
หลังผู้หญิงทั้งหมดหรือเนี้ย 39; 11;
สวยมากครับ 15;

ออฟไลน์ andamanpooh

• จตุตถะ
  • เชื่อมั่น ศรัทธา กตัญญู
    • อีเมล
สวยมากๆ สวยมากที่สุดเลยค่ะ ปูอยากได้แบบที่พี่ๆเอามมาลงให้ดูมากๆเลยค่ะ ทำยังไงปูถึงจะได้แบบนี้บ้างน้อ
งดงาม สวยคมบาดใจสุดๆ โดยเพาะจากรูปที่โพสโดยคุณ ทราย บางเลน
ปูขอรบกวนช่วยบอกรายละเอียดหน่อยค่ะ ว่าชื่อยันต์อะไรบ้าง หลวงพี่ท่านใด น่ะค่ะ อยากรู้ อยากรู้
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ นะ นะ

ออฟไลน์ konmeevaw

• ปัญจมะ

บางพระ 100 %

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากๆ สวยมากที่สุดเลยค่ะ ปูอยากได้แบบที่พี่ๆเอามมาลงให้ดูมากๆเลยค่ะ ทำยังไงปูถึงจะได้แบบนี้บ้างน้อ
งดงาม สวยคมบาดใจสุดๆ โดยเพาะจากรูปที่โพสโดยคุณ ทราย บางเลน
ปูขอรบกวนช่วยบอกรายละเอียดหน่อยค่ะ ว่าชื่อยันต์อะไรบ้าง หลวงพี่ท่านใด น่ะค่ะ อยากรู้ อยากรู้
ลายยันต์ทั้งหมดนี้พระอาจารย์นันเป็นผู้สักให้ครับ
ส่วนเรื่องชื่อยันต์ค่อยๆศึกษาดูนะครับ

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
นับถือ สาวๆทุกท่านขอรับ    

การตัดสินใจสัก เป็นความนับถือ ศรัทธา ส่วนบุคคลครับ ทำไป หากไม่เดือดร้อนใคร และ สบายใจ
ไอ้ชีวิตคนเรามันก็เท่านี้ มีเกิดขึน ตั้งอยู่ แล้วดับไป  ตัวผมเอง ใช้รอยยิ้ม ตอบคำถามสังคม มาเยอะ  ว่าสักทำไม ผมก็แค่ยิ้ม  ไม้ต้องอธิบายอะไรมาก
ตัวผมเอง ไม่สนใจ ว่าใครจะด่าว่า หรือ ดูถูกเหยียดหยามไปในทางที่ไม่ได้    ดีชั่วไม่ได้อยู่ที่เนื้อตัว กระดำกระด่างไปด้วยรอยสักหรือไม่  แต่วัดกันที่จิตใจมากกว่า

สุดท้ายนี้ ผมคิดไว้ตั้งแต่สักครั้งแรกแล้วว่า เนื้อหนังมังสาทุกอณูในร่างกายข้านี้ ถวายให้กับรอยสักไทย  เกิดหนเดียว ตายหนเดียว  บรรพบุรุษทิ้งไว้ให้  ผมก็ขอสืบทอด   อะไรไม่เคยลองจึงทดลอง
เห็นเหตุ เห็นผล จึงศรัทธา   สาธุ

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
 เต็ม หลัง เลย สุด ยอดด :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :016:    สุดยอดกับความใจถึงและความสวยงามที่เห็น 

ขอบคุณที่ให้ชมภาพ  :015:

ออฟไลน์ ยูมิจัง

• ตติยะ
สวยงามมากเลยคะ ต้องใช้ความอดทนสูงมากเลยนะคะ อยากสักบ้างค่ะ
ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชิวิตนะของกู

ออฟไลน์ andamanpooh

• จตุตถะ
  • เชื่อมั่น ศรัทธา กตัญญู
    • อีเมล
)
ตอนนี้ปูมีห้าแถวที่ไหล่ซ้ายค่ะ หลวงพี่นันท่านเมตตาให้ค่ะ แล้วมีเก้ายอดสักน้ำมัน หลวงพี่หนึ่งค่ะ
)คิดว่าคงจะไปเรื่อยๆ เพราะปูชอบสัก อยากได้สวยๆเหมือนหลังเค้า ทำไงดีน้อ
ลายยันต์ทั้งหมดนี้พระอาจารย์นันเป็นผู้สักให้ครับ
ส่วนเรื่องชื่อยันต์ค่อยๆศึกษาดูนะครับ
ปูไปมาเมื่อวันที่ 4 มิถุนาที่ผ่านมาค่ะ หลวงพี่นันเมตตาให้ห้าแถวสักหมึกค่ะ หลวงพี่หนึ่งเมตตาให้เก้ายอด สักน้ำมัน
ปูคิดว่าคงจะไปเรื่อยๆน่ะค่ะ อยากได้เต็มหลังสวยๆเหมือนเค้า ปูชอบสักค่ะ สักจนที่บ้านไม่ว่าอะไรแล้ว เพราะปกติปูแต่งตัวธรรมดาเชยๆ เสื้อแขนยาว กางเกงขายาว ไม่มีใครเห็น
ที่อยากได้เต็มหลังเพื่อไว้ยึดเหนี่ยวจิตใจ และเลื่อมใสศรัทธา ตั้งแต่สักมาไม่กี่วัน คนใกล้ตัวบอกว่าดีขึ้น เพราะว่าไม่ด่าใครๆอีก
พยายามรักษาศืลให้ได้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ BANRAI

• ตติยะ
นับถือ สุภาพสตรีทุกท่านครับ มีความอดทนสูงจริง ๆ แต่ว่าสักแล้วอย่าลืมปฏิบัติด้วยนะครับ ตามที่ครูบาอาจารย์ท่านสั่งสอนมาแต่โบราณ จุดมุ่งหมายในการสักให้ลูกศิษย์ของแต่ละอาจารย์ก็เพื่อคุ้มครองตัวเองและให้ลูกศิษย์ทุกคนปฏิบัติตัวอยู่ในศีลธรรม
อย่าลืมไหว้พระสวดมนต์บ่อย ๆ ทำบุญทำทานบ้าง แล้วแต่โอกาส แล้วสิ่งดีดี ก็จะเข้ามาหาเราเองโดยที่เราไม่ต้องไปวิ่งตามหาที่ไหน
 :054:  :054:  :054:

ออฟไลน์ ajima

• จตุตถะ
  • ทำดีได้ดี
เพิ่งจะเริ่มสักค่ะ :017:ศิษย์หลวงพี่แป้ว :017:ถ้าผ่านวันแรกไปได้ วันต่อๆไปจะรู้สึกว่าติดเข็มเลยแหละ
เราพูดอยู่เสมอถึงคำว่า * สติ ปัญญา*
เราใช้ปัญญาอยู่เสมอก็จริง แต่สตินั้นแท้จริงแล้ว
เรานำออกมาใช้น้อยนัก ทั้งที่สตินั้นมีคุณค่าแก่ชีวิต
และจำเป็นแก่ชีวิตมีคุณค่าอย่างเหลือที่จะประมาณได้

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
 :016:

สุดยอดทุกท่านเลยค่ะ ผู้หญิงสักได้ขนาดนี้ยอมรับนับถือค่ะ อยากได้บ้าง  :007:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ ploi

• ทุติยะ
  • **
  • สมาชิกใหม่ค่ะ
    • MSN Messenger - pretty_ploiii@hotmail.com
ศึกษามานานแล้วค่ะ... จนตัดสินใจว่าจะไปสักพรุ่งนี้ แต่พอมาเจอกระทู้นี้ คิดหนักเลยค่ะ  กลัวเจ็บ...  :074:

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้ามี ศรัทธา ความเจ็บ แค่นี้ เล็กน้อยครับ

ครั้งแรกก่อนที่ผมจะไปสัก ก็กลัวเจ็บ แต่พอได้สักจริงๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิด - -*