ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันที่ห้องสนทนาน่ะครับ  (อ่าน 5548 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ทุกท่านถ้าเข้ามาเวปบอร์ดแล้วเชิญเข้าห้องสนทนาด้วยครับ เผื่อจะได้มีโอกาสเจอกัน? ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธ.ค. 2548, 05:22:05 โดย ao »
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
มาแล้วครับ เชิยครับทุกท่าน
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

• บุคคลทั่วไป
น่าจะหาเวลาให้ตรงกัน[move]

ศรัญ

ไปห้องสนทนายังไงครับ   ผมไปไม่เป็น

คุณศรัญ ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับ
ถึงเข้าห้องสนธนาได่

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
มาเลยครับ ออน อยู่

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
นัดซิครับ อยากรุจัก อิอิ ;D

ทอม

มาเลยครับ ออน อยู่
สวัสดีครับ? เพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่าน? ?ผมชื่อ ทอม ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2549, 05:47:00 โดย เว็บ... »

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
เข้าปัยทีรัยมั่ยเคยเจอคัยเลยคับ อิอิ ;D

ออฟไลน์ Panya Matuwate

• ตติยะ
  • TOM มักกะสัน

เด็กพิจิตร

สวัสดีครับผมเด็กพิจิตร ?ผมขอชวนพวกพี่นะครับที่พิจตรมีงานบูชาคูรใหญ่ วัดพฤษะวันวับที่1เมษาครับ :092:

ออฟไลน์ potato

• ตติยะ
วัดพฤษะวันวับที่1เมษาครับ    ผมก็ไปมาใหย๋จริงๆ   แต่คนแกล้งขึ้นเยอะจัง   
ผมว่านัดเวลาเลยดีกว่า   ซักประมาณ  2  ทุ่ม  เวลามาตรฐาน

huad

แล้วเราค่อยเจอกันนะครับ :)

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่มีคัย  ออน  กลางวันเลยหรอ...แหะๆ เล่นที่ทำงานอ่ะ
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

• สัตตมะ
  • **
อิอิ พี่NaMaPaTa นี่มั่ยลงทุนเยยนะ 55555  :D :D :D

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
ดีคับ คุณพี่ๆทุกคน
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ