ผู้เขียน หัวข้อ: ***พี่ๆคับ***  (อ่าน 1489 ครั้ง)

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
***พี่ๆคับ***
« เมื่อ: 20 มิ.ย. 2549, 11:44:27 »
วันนี้ไปหาหลวงพี่ติ่งมาครับแล้วบอกท่านว่าอยากได้รูปอะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับนักดนตรี หลวงพี่ก็สักให้แต่เป็นน้ำมันผมไม่เห็นพี่ๆทราบหรือปล่าวคับว่าหลวงพี่ให้ยันต์อะไร หลวงพี่สักตรงที่ไหล่2ข้าง(ไม่ใช่หงส์นะครับ)แล้วตรงที่กลางหน้าอก1รูปอีกทีก็หลัง1รูปแล้วหลวงพี่ให้ไปซื้อทองมา3ชุดแล้วลงที่หน้ากับลิ้น(ไม่ทราบว่านะหน้าทองชุดใหญ่หรือปล่าว) ผมถามหลวงพี่ว่าอะไรท่านบอกว่าไปทางด้านเมตตา แต่ผมอยากรู้ครับว่าท่านให้ยันต์อะไร