ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ากันว่า พระรุ่นนี้ จัดทำที่ ศรีสะเกษ และยังไม่เคยเห็นที่ไหน  (อ่าน 3635 ครั้ง)

aooa

• บุคคลทั่วไป
ทายกันว่าเป็นรุ่นอะไร ........
แล้วก็ ถ้าใครมีภาพช่วยกันโชว์ด้วยนะครับ จะได้เป็นข้อมูลกันครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2549, 03:00:54 โดย aooa »

aooa

aooa

ผมไปเจอแถวๆ ศรีสะเกษ ครับ จึงขอถ่ายรูปมาครับ ถ้ามีใครสนใจส่งเมล์บอกด้วยนะครับ

444

โอ๊ย! ไม่ต้องไปหาไกลหรอกครับ แถวท่าพระจันทร์มีเยอะ เป็นกองๆ

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
น้า ขอ ฟัน ธง เก้ จ้า 
ถ้าผิดพลาดประการใด ก็ ต้อง ขอ อภัยไว้ ณ ที่ นี้ ด้วย นะ จ้า
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

monk

444

รูปที่คุณ fox โพส สวยมากครับ แบบน่าเก็บสะสมไว้ ครับ

aooa

ดูไม่ออกเลย ว่าเท่หรือเทียมครับ  :054:  :054:  :054: :070:
แต่ของคุณ Fox สวยจริงๆ อยากเห็นด้านหลังด้วยจังครับ    :043:

ศิษย์พี่แป๊ว

เป็นของปลอมครับ

ออฟไลน์ SKYLINE R33

• จตุตถะ
  • ของดีใครก็หาได้แต่การทำดีต้องมั่นเพียร
ขุนพัน.....วัดบางพระก็สวย......ปี50...........
วันนี้คุณทำบุญแล้วหรือยัง

ออฟไลน์ SKYLINE R33

• จตุตถะ
  • ของดีใครก็หาได้แต่การทำดีต้องมั่นเพียร
ของคุณไม่เก้หรอก....ขึ้นอยุ่ว่าปลุกเสกหรือไม่ปลุกเสก....มันไม่มากด้วยราคาแต่มันมีค่าทางใจ..

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ถึงเก๋แต่ดูสวยดีนะคับ
ผมจำไม่ได้ว่าเคยเห็นใครโพษไว้ว่าหลวงพ่อท่านอยู่ที่ใจนิคับ
และเห็นด้วยกับคุณ nea_taladnokkajok  นะคับ
หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมานะที่นี้

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ฟันธง เก๊ 100% เป็นพิมพ์พระผงนั้งเสือ รุ่นแรก ปี 33
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ภาพของ NO_bangchak เคยลงไว้

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
เก๊ครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ขอแค่เรามีความเคราพ และ ศรัททาต่อองค์หลวงพ่อเปิ่น แค่นี้ก็พอเพียงแล้ว

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ฟันธง เก๊ 100% เป็นพิมพ์พระผงนั้งเสือ รุ่นแรก ปี 33
เก๊ครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ขอแค่เรามีความเคราพ และ ศรัททาต่อองค์หลวงพ่อเปิ่น แค่นี้ก็พอเพียงแล้ว
someone like this..........