ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ ติ่ง  (อ่าน 3598 ครั้ง)

เอ็ม

• บุคคลทั่วไป
อาจารย์ ติ่ง
« เมื่อ: 02 ธ.ค. 2548, 08:54:17 »
ผมไปสักกับอาจารย์ ติ่งเป็นครั้งแรกอ่ะครับ ได้ยักต์เก้ายอดมาผมอยากรู้ว่า ไปครั้งที่สองจะได้อะไรครับ  แล้วลิงลม  กับเสือเผ่นสักที่หลังได้ไหมครับ ท่าเสือเผ่นสักที่หลังไม่ได้ แล้วเสือที่สักได้มีชื่อว่าอะไรครับ แล้วเสือที่นิยมสักที่หลังกันมีชื่อเรียกว่าอะไรครับ แล้วอยากรู้ว่าในเว็บบางพระนี้ ใครเป็นลูกศิกย์อาจารย์ ติ่งบ้างครับ

O2

Re: อาจารย์ ติ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธ.ค. 2548, 09:13:42 »

อาจารย์ติ่งใจดีมากครับ ถ้าท่านไม่เหนื่อยรับแขกเกินไป
ขอให้ท่านสักอะไรที่อยากได้ ก็จะได้ครับ
ท่านเก่ง ลิงลมมาก(สมัยท่านยังสักหมึกอยู่)
ปัจจุบัน ด้านเมตตามหานิยม อยูในระดับแนวหน้าไม่เป็นรองเกจิฯอื่นใดเหมือนกัน

monk

Re: อาจารย์ ติ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธ.ค. 2548, 09:53:02 »
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2550, 02:31:43 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

• ปัญจมะ
  • ไมล์
    • MSN Messenger - pinky_pig80@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อาจารย์ ติ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.พ. 2549, 08:21:21 »
ผมไมล์ ศิษย์ อปืด ได้ไปกราบหลงติ่งมาเเล้วครับ ผมได้นําพ่อปู่ไปเบิกเนตกับหลวงพ่อติ่งมาครับ เมื่อวันที4กุมภา หลวงพ่อท่านใจดีมากครับ ผมขอนับถือ หลวงพ่อติ่งอีกองค์คับ :054:
 ว่างๆๆผมจะไปกราบท่านอย่เรื่อยๆๆครับ
ธีระกุล