ผู้เขียน หัวข้อ: วันไหนครับที่ คนไปสักกันน้อย แล้วก็ อายุขั้นต่ำที่วัดจะสักให้เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2856 ครั้ง)

ออฟไลน์ Juk63

• ทุติยะ
  • **

วันไหนครับที่ คนไปสักกันน้อย แล้วก็ อายุขั้นต่ำที่วัดจะสักให้เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ควรไปวันธรรมดาครับ ถ้าตรงกับวันหยุด คนจะเยอะ
 อายุ ควร จะไม่น้อยกว่า 20 ปีครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Juk63

• ทุติยะ
  • **

ขอบคุนครับ ผม 19 น่ะครับ คิดว่าได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ถ้าพอจะอนุโลมได้ก็คงต้องสักน้ำมันนะครับ

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ