ผู้เขียน หัวข้อ: แม่นางเป๋อมีพุทธคุณอย่างไรเหรอคับเคยเห็นคนเขียนปลุกเสกลงผ้ายันต์  (อ่าน 2915 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
ผมงงมากว่าทำไมภาพแม่นางเป๋อมันไม่ค่อยน่าดูเท่าไหร่ :069:ผมถามว่าเป็นยันต์อะไรเขาก็บอกมาเเต่ไม่ได้ถามพุทธคุณครับอยากรู้ครับ :054:

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
เมตตาไง แต่ไม่รู้ว่าไช่อีเป๋อที่เขาเรียกกันหรือเปล่าถ้าเป็นเช่นนั้นคือมนต์ดำ(หรือว่าที่เขาเลี้ยงคือผี ซึ่งถ้าอย่างนั้นคุณจะรักใครจริงไม่ได้เลยต้องไปเรื่อยๆ) :100:รู้ไว้ไช่ว่าใส่บ่าแบกหามนะ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ได้ทางเจ้าชู้กับเสน่ห์อะครับ
คือรูปมันก็ค่อนข้างบ่งบอกอยู่แล้ว
อีกอย่างคือ เป๋อเป็นเครื่องรางทำด้วยโลหะ
ผมเคยอ่านเจอจากหนังสือเค้าว่าพวกผุ้หญิงกลางคืน นิยมห้อยติดเอวเอาไว้เรียกแขกให้มาใช้บริการเยอะๆ
เท็จจริงอย่างไรคงต้องพิจารณาเอาเองครับผม
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ dogpom001

• ตติยะ
หุๆโหดเเหะไม่ยุ่งดีกว่าผมว่าของแบบนี้หนูไม่ลอง :069:ห่างไว่ดีกว่าครับผม :005:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ดีทางเสน่ห์ หลง งงงวย คาถาจะออกแนว หื่นๆ นิดหน่อย แต่ถ้าคนไหนใช้ขึ้นก็เห็นผลไวมาก ครับ  ส่วนตัวแล้วถ้าไม่ใช่คนทำงานกลางคืน ลองหาของดีอย่างอื่นใช้จะเหมาะกว่า

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ได้ทางเจ้าชู้กับเสน่ห์อะครับ
คือรูปมันก็ค่อนข้างบ่งบอกอยู่แล้ว
อีกอย่างคือ เป๋อเป็นเครื่องรางทำด้วยโลหะ
ผมเคยอ่านเจอจากหนังสือเค้าว่าพวกผุ้หญิงกลางคืน นิยมห้อยติดเอวเอาไว้เรียกแขกให้มาใช้บริการเยอะๆ
เท็จจริงอย่างไรคงต้องพิจารณาเอาเองครับผม

เป๋อเป็นเครื่องรางทำด้วยโลหะ มีให้บูชาที่ไหน แล้วถ้าไม่ใช่ผู้หญิงกลางคืนล่ะ จะใช้ได้ป่าว

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เอาจริงๆผมไม่ค่อยพบเห็นตามวัดวาอารามเท่าไหร่คับสำหรับเครื่องรางแนวนี้
ยิ่งที่บางพระ ท้องไทร หรือวัดสามง่าม ไม่เคยเห็นจริงๆครับ

• สัตตมะ
  • **
เอาจริงๆผมไม่ค่อยพบเห็นตามวัดวาอารามเท่าไหร่คับสำหรับเครื่องรางแนวนี้
ยิ่งที่บางพระ ท้องไทร หรือวัดสามง่าม ไม่เคยเห็นจริงๆครับ

ใช่ ไม่เคยเห็นเหมือนกัน แต่อยากได้บูชานะ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
เป๋อ แบบพุทธคุณก็มีนิครับ ที่พระท่านสร้างน่ะ
เป็นลักษณะผู้หญิงอ้าขา เหมือนจะคลอดลูก
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

• สัตตมะ
  • **
เป๋อ แบบพุทธคุณก็มีนิครับ ที่พระท่านสร้างน่ะ
เป็นลักษณะผู้หญิงอ้าขา เหมือนจะคลอดลูก

บูชาที่ไหนค่ะสุดหล่อ :077:

• สัตตมะ
  • **
เคยอ่านเจอนะว่า ผ้ายันต์รูปแม่เป๋อทำมากจากผ้าห่อศพ แล้วที่เป็นผ้าใหม่ ๆ ธรรมดาจะมีรึเปล่า

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
แม่เป๋อ หลวงปู่ชื่น วัดตาอี  ก็น่าจะโอเคน่ะครับ  :001: