ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือปกแข็งหลวงปู่ทิมวัดพระขาว  (อ่าน 1471 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
มีวัตถุมงคลตั้งแต่รุ่นแรก ยันปี40ครับ ภาพสีสวยงาม แต่ตอนนี้ยังรอของวัดบางพระอยู่ครับนานเท่าไหร่ก็จะรอหยากได้มากๆ :025:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
ตอบ: หนังสือปกแข็งหลวงปู่ทิมวัดพระขาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2551, 08:06:46 »
สวยจัง อยากได้ๆ
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: หนังสือปกแข็งหลวงปู่ทิมวัดพระขาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2551, 08:47:13 »
งามจริงๆครับท่าน

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2551, 06:52:13 »
ได้มาแต่ไหนเหรอคับ  สวยจิง :053:
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2551, 01:51:30 »
พอดีไปวัดร้านแผงพระในวัดคุณลุงเขาเก็บไว้1เล่มเก็บไว้ที่บ้านผมเลยอ้อนเขาตั้งนานเขาเลยขายให้ผมยังไม่ใช้เลยครับใหม่ๆเลย ผมไปวัดผมก็จะไปดูพระร้านลุงบ่อยๆเลยสนิดกันครับ

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2551, 01:15:23 »
สวยมากเลยครับหาซื้อได้ที่ไหนครับพี่
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2551, 01:36:28 »
ลองไปหาดูแถววัดครับผม หน้าจะมีนะครับ