ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆต้องการภาพยันต์ เพื่อเอาไปทำงานค่ะ  (อ่าน 1674 ครั้ง)

ออฟไลน์ tAr_zA

• ปฐมะ
  • *
รบกวนพี่ๆๆ ที่รู้หรือมีภาพ ยันต์หน่อยนะค่ะ พยายามหามาหลาวันแล้วไม่เจอที่จะเอามาใช้ได้เลย พอดีต้องเอาไปทำงานแล้วรูปที่เจอก็เอามาลงใช้ไม่ได้เพราะไม่ค่อยชัดเท่าไรอยากได้เป็นภาพลายเส้น หรือเป็นไฟล์ภาพลายเส้นยิ่งดีค่ะ
พระนารายณ์ทรงครุฑประทับราหู / ฤาษีบรมครู / หนุมานตัว 9 จริงๆๆก็ไม่ค่อยรู้เรื่องแต่เขาโยนงานมาให้เลยมึนตึ๊บเลย รบพี่ๆๆที่รู้หรือมี ทิ้งไฟล์ไว้ให้ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (รับรองค่ะว่ามิได้เอาไปทำอะไรเกี่ยวกับการค้าแน่นอน)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ส่วนมากเขาไม่นิยมจะโพสรูปลายเส้นกัน เพราะบางที่อาจจะโดนลอกลายยันต์ไปสักครับ ...

อย่างไรก็ตามแต่ หนังสือนั้น มีให้ครับ พวกหนังสือเทวดา สัตว์ในนิทานต่างๆ    เยอะแยะมากมายครับ
  :089:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ผมว่าลองเสิดในกูเกิลก็ดีนะครับ
อยากได้อะไรก็พิมแล้ว เสิดเลย เพราะผมก็เคยเสิดเจอรูปยันตที่อยากดูบ่อยๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ผมว่าในเวบเราก็มีครับ ลองดูที่กระทู้เก่าๆนะครับ (ดูแล้วไม่ต้องตอบนะครับเพราะจะเป็นการขุดกระทู้ขึ้นมาครับ)ที่ห้องชมรูปชมภาพ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

• ปฐมะ
  • *
ขอบคุณมากอ่ะคะสำหรับคำแนะนะ แต่ใน google มีแต่เอามาใช้ไม่ได้เลยอ่ะ  :075: :070: เด๋วจะลองหาตามหนังสือดูเพิ่มอีกที่ค่ะ (ก็มีหนังสือสักยันต์แล้วแต่ลายมะชัดเลยง่ะ)

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
อืมม ตกลงอยากได้รูปแบบไหนเหรอครับ 

• ปฐมะ
  • *
อยากได้รูป พระนารายณ์ทรงครุฑประทับราหู อ่ะ ค่ะ โพสรูปไม่ได้ ส่งเมลล์ให้ก็ได้ค่ะ  :075:nktar_s@hotmail.com  :054:  รบกวนด้วยนะค่า