ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณ ao หน่อยครับ  (อ่าน 2618 ครั้ง)

เอ็ม

• บุคคลทั่วไป
ถามคุณ ao หน่อยครับ
« เมื่อ: 05 ธ.ค. 2548, 10:57:36 »
ผมก้สักกับอาจารย์ติ่งมาแล้วนะครับ สักนั้มันนะครับผมได้เก้ายอดมาอ่ะครับ ผมอยากรู้ว่าครั้งต่อไปจะได้ยักอะไรอ่ะครับ ผมอยากได้ลิงลม กับเสือเผ่น อาจารย์จะสักให้ไหมครับแล้วคุร ao มีชื่อเล่นว่าอะไรครับ   :053:  :015:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
Re: ถามคุณ ao หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ธ.ค. 2548, 11:02:35 »
ถ้าจะเอาตามที่หลวงปู่สอนไว้ ควรจะมียันต์ครูให้ครบทั้งหมดเสียก่อน เพราะว่ายันต์ครูจะควบคุมยันต์อื่นๆครับ ยันต์ครู มีเก้ายอด แปดทิศ งบน้ำอ้อย ตัวผมเองก็เริ่มสักมาทีละอย่างครับ? ชื่อผมเรียก เอโอ ก้อได้ครับ? ส่วนยันต์ต่างๆให้อาจารย์ท่านเป็นผู้พิจารณา ดีกว่าครับ การที่เราไปขอเหมือนว่าเรารู้กว่าครูอาจารย์ครับ ไม่ควรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธ.ค. 2548, 12:44:15 โดย ao »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
Re: ถามคุณ ao หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ธ.ค. 2548, 09:52:41 »
ผมก้พึ่งจะเริ่มๆเองฮะยังได้ไม่เท่าไหร่เลย พึ่งไปมาเมื่อวันเสาร์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2550, 12:37:20 โดย นร... »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕