ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่น้องช่วยพิจณา วัดปากน้ำ พิมคะแนน องค์นี้ให้หน่อยนะครับ  (อ่าน 2162 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด

• เด็กวัด
พี่ๆเพื่อนๆ ครับ พิมนี้ มีหลายบล็อค นะครับ ทั้ง ภ นูน ภ ลึก ภ กลับ หัว
ผมไม่รู้ว่าพิมที่เอามาให้เทียบนี้ เป็น พิมเดียวกับของผมหรือป่าว ......และเนื่องจากป่นเป็นผงตอนอยู่ในกรอบพลาสสติก ก่อนแกละออกมา
เลยเอากาวเคลือบ ใว้อาจทำให้พิมเลื่อนอะครับ :075:

ไงช่วยพิจณาให้หน่อยนะครับ .....ผิดถูกไม่ว่ากัน ครับ ..

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2551, 04:05:14 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ดูเนื้อแล้วแปลกๆ จากที่ปู่ผมมีอ่ะครับ ได้มาองค์นึงเหมือนกันแต่เป็นรุ่น 6 ครับ ..

แต่ยังไงก็รอท่านอื่นพิจารณาอีกทีครับผม
  :089:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เข้ามาชมครับ ไม่ทราบเช่นกันครับผม รอท่านอื่นมาช่วยๆกันดูอีกทีนะครับ  :001:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ปลอม 1,000% ไม่ต้องคิดเลย ตัวอักขระ ธรรมขันธ์ ก็ไม่เหมื่อนแล้ว
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม