ผู้เขียน หัวข้อ: ข้างล่างไม่สำเร็จ ฝากไว้ครับ จิ้งจก พระอาจารย์ปุ้ม  (อ่าน 1550 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  ตามหัวข้อครับ

เห็นท่านเสกนานจนมั่นใจ
จึงให้ออกบูชา
  ว่าแต่ตอนนี้ ช่วงนี้ท่านไม่อยู่วัดนะครับ
ท่านไปทำกิจของท่าน

เออ ท่าศูนย์ไหน หรือคนที่เอาของท่านไปก่อน
แล้วบอกว่าออกได้แล้วจะเอาปัจจัยไปถวาย รบกวน
ถ้าอ่านเจอเอาปัจจัยไปทำบุญคืนบ้างนะครับ

พระท่านไม่ทวง แต่ผมได้ยินลูกศิษย์ท่านอื่นเค้าคุยกัน
 จะทวงให้ท่านก็ไม่ให้ทวง
 ถือว่าผมบ่นแล้วกันนะครับ

ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่บัฟมากๆ ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มีให้วัตถุไปก่อนแล้วจ่ายทีหลังด้วยหรอ คนรับไปไม่นำปัจจัยมาถวายก็แย่จัง  :068:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
สวยครับ บูชาได้ที่ไหนครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณพี่Gearmour ที่นำมาให้ชมกันครับ.. 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
น่ารักดีน่ะครับ
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่

ออฟไลน์ CaSaNoVa

• ปัญจมะ
ขอบคุณมากคับพี่ท่านพระอาจารย์ปุ้มเมตตาและใจดีมากคับ