ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปกราบสวัสดีปีใหม่พระอาจารย์มาค่ะ  (อ่าน 5424 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
วันนี้ได้ไปสวัสดีปีใหม่พระอาจารย์ที่วัดบางพระ นำกระเช้าผลไม้ไปกราบท่านค่ะ

ถวายกระเช้าผลไม้หลวงพี่ญาค่ะ

ถวายกระเช้าผลไม้หลวงพี่นันท์

วันนี้มีหลวงพี่ตูน กับหลวงพี่หนึ่ง มาช่วย หลวงพี่ญา สักค่ะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อนุโมทนาด้วยนะครับผม สวัสดีปีใหม่ครับ  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อ๊ะ อ๊า... ไปกับใครมาเอ่ย  :095: อนุโมทนาด้วยครับผม กระผมก็เพิ่งกลับมาเหมือนกันครับ

เหนื่อยจัดเหมือนกัน แต่ก็อิ่มบุญดีครับ ปีใหม่นี้ทำสิ่งดีสิ่งใหม่เพื่อตัวเองกันเถอะครับ.....
  :089:

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
วันนี้พระอาจารย์ญาเมตตาฝังตะกรุดให้ค่ะ ส่วนพี่เอ็กซ์พระอาจารย์ท่านเมตาสักจูงนาง ตำราหลวงพ่อไสว ให้ค่ะ[/color]

ต่อจากนั้นพี่เอ็กซ์ได้ยกพานกับหลวงพี่ตูน หลวงพี่ตูนท่านเมตตาลงจูง 2 นางให้ที่ขาค่ะ

ได้พบกับพี่เอสุดหล่อ พี่เอมอบเหรียญหลวงปู่เปิ่นให้ด้วยค่ะ   ขอบคุณพี่เอมาก ๆ นะคะ :026:

หลังจากนั้นได้ไปกราบสวัสดีปีใหม่ อ.อั้น ขอพรจากอาจารย์ เพื่อเป็นศิริมงคล

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โอ้วววววววววว  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยั่งงี้ไม่ต้องสักจูงนางแล้วล่ะคุณเอ็กซ์ :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ม.ค. 2552, 10:56:33 โดย เอ... »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ขอบคุณพี่เอ มากนะครับ สำหรับเหรีญหลวงปู่เปิ่น รุ่นมั่งมีศรีสุข

อ๊ะ อ๊า... ไปกับใครมาเอ่ย  :095: อนุโมทนาด้วยครับผม กระผมก็เพิ่งกลับมาเหมือนกันครับ

เหนื่อยจัดเหมือนกัน แต่ก็อิ่มบุญดีครับ ปีใหม่นี้ทำสิ่งดีสิ่งใหม่เพื่อตัวเองกันเถอะครับ.....
  :089:

ก็หนีราชการไปเที่ยวประจวบคีรีขันธ์ ซะแล้วก็เลยไม่ได้ชวนน่ะขอรับท่านโจร.. 36;

ยั่งงี้ไม่ต้องสักจูงนางแล้วล่ะคุณเอ็กซ์ :058:

ยังงี้คือยังไหงขอรับคุณพี่ กระผมยังโสด ยังต้องตามหาคนรุ้ใจอยุ่ขอรับ.. 09;

..ถ้าไม่เกรงใจ จะขอให้หลวงพี่ตูนลงแบบจูงรอบขาเลยขอรับ  38;...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
จะเอาจูงนางรอบขาเลย เดี่ยวสับรางไม่ทันน่า จะหาว่าไม่เตือน อิอิ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
วันนี้พระอาจารย์ญาเมตตาฝังตะกรุดให้ค่ะ ส่วนพี่เอ็กซ์พระอาจารย์ท่านเมตาสักจูงนาง ตำราหลวงพ่อไสว ให้ค่ะ[/color]

ต่อจากนั้นพี่เอ็กซ์ได้ยกพานกับหลวงพี่ตูน หลวงพี่ตูนท่านเมตตาลงจูง 2 นางให้ที่ขาค่ะ

ได้พบกับพี่เอสุดหล่อ พี่เอมอบเหรียญหลวงปู่เปิ่นให้ด้วยค่ะ   ขอบคุณพี่เอมาก ๆ นะคะ :026:

หลังจากนั้นได้ไปกราบสวัสดีปีใหม่ อ.อั้น ขอพรจากอาจารย์ เพื่อเป็นศิริมงคล

ผมก็ไปกราบอาจารย์ อั้นมาครับ ได้ แม่นางพิมมาด้วยครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
จะเอาจูงนางรอบขาเลย เดี่ยวสับรางไม่ทันน่า จะหาว่าไม่เตือน อิอิ

..แทงอะไรๆมาจนรอบขาแล้ว ก็ยังไม่ได้แฟนซะทีน่ะครับพี่..

..รองวดนี้แหละ ได้แน่ หุหุ..

..พี่ชาติก็แทงตัวประหลาดๆมารอบขาแล้ว ไม่กลัวสับรางไม่ทันมั่งเหรอจ๊ะ  38;..

ผมก็ไปกราบอาจารย์ อั้นมาครับ ได้ แม่นางพิมมาด้วยครับ

ได้ของดีแล้วครับ ยินดีด้วยครับ.. 36;

• อัฏฐมะ
พี่เอ็กส์ เห็นว่าตอนนี้ก็ยังสับไม่ทันอยู่นี่นา คนโน้นคนนี้คนนั้น แล้วยังจะเอาอาราย  :095:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สาธุ อนุโมทนาด้วยครับพี่นาว,พี่เอ็ก  เสียดายไปกันคนละวันกัน    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ท่านทั้งสอง

(ปีนี้เสน่ห์แรงเหรอครับ ท่านพี่เอ็ก หุหุ)

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เป็นคู่ศิษย์ที่ดูน่ารัก...ไม่เคยลืมอาจารย์จริงๆ...อาจารย์ปลื้ม ลูกศิษย์ยิ้มแป้น....ขอให้สวย ขอให้รวย หญิงลึ่ม ชายหลง ....ยินดีด้วยค่า...

cho presley       

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
สาธุ๊ครับ...
ผมคงต้องหาโอกาศไปนมัสการหลวงพี่ให้ครบทุกกุฏิบ้างครับ...{^_^}...

• ผู้ดูแล
สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณโชว์ และพี่อชิตะ ไว้มีโอกาสคงได้พบกันนะคะ  08;