ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่ญาวัดนางเหลียว ยังอยู่ที่ จ.ลำปางอยู่รึปาวครับ  (อ่าน 1868 ครั้ง)

ออฟไลน์ DICKIES

• ตติยะ
    • MSN Messenger - limpgigolo@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้ายังอยู่ และ มีโอกาสจะไปกราบท่านสักครั้ง พราะสัก มาจาก หลวงพี่ตั้มศิษย์ท่านอีกทีครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ยังอยู่ลำปางครับ

แล้วหลวงพี่ตั้ม นี้อยู่ที่ไหนเหรอครับ
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

• ตติยะ
    • MSN Messenger - limpgigolo@hotmail.com
    • อีเมล
อยู่ที่ เชียงรายครับผม วัดป่ากว๋าวครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
คงจะได้ไปกราบท่านที่เชียงรายสักครั้งครับ

:054:  :054:  :054:  :054:  :054:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

• ตติยะ
    • อีเมล
เด๋วจาอัพรูปให้ดูคร้าบ

ออฟไลน์ eak

• ทุติยะ
  • **
หลวงพี่ญาวัดนางเหลียวมีสักน้ำมันหรือเปล่าครับ พอดีอยากจะลองสักน้ำมันก่อนนะครับ เพราะต้องลงไปรายงานตัวและตรวจร่างกายในส่วนทหารพรานภาคใต้อยู่นะครับ ถ้าได้ทำงานแล้วค่อยสักหมึกครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ