ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกหน่อยสามเสือปลุกเสก  (อ่าน 3032 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ขออีกหน่อยสามเสือปลุกเสก
« เมื่อ: 09 ม.ค. 2552, 10:15:01 »

ผ้ายันต์ชูชกวัดสว่างอารมณ์แคแถวสามเสือปลุกเสก
หลวงพ่อเสือดำแล้วก็อีกสองเสือ ผมชอบอะไรที่เกี่ยวกับเสืออ่ะครับ
ตอนนี้หลวงพ่อเสือดำท่านอยู่ที่วัดเขาดินแถวจ.สุพรรณบุรีรึเปล่าครับวันนั้นผ่านไปเห็นป้าย
แต่ยังไม่มีโฮกาสแวะครับ
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ขออีกหน่อยสามเสือปลุกเสก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ม.ค. 2552, 10:27:20 »
หลวงพ่อเสือดำ , ปู่เสือมเหศวร , ปู่เสือใบ ผมเคยไปร่วมพิธีปลุกเสกอยู่ช่วงนึงครับ มีปู่เสือขาวอีกท่านครับ สุดยอดไปเลยครับผม  :015:

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ม.ค. 2552, 10:36:55 »
ใช่เลยครับสุดยอด
เดินให้เห็นกันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ม.ค. 2552, 10:52:45 »
ใช่เลยครับสุดยอด
เดินให้เห็นกันเลยทีเดียว
จริงสิครับนั่น  :074: แรงมากเลยครับ  :073:

ออฟไลน์ <HaNuMAn >----->

• HANUMAN
  • ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ม.ค. 2552, 07:54:28 »
อยากได้มาบูชา จังเลยคับ :053: :053: :054: :054:
[moveเราโง่ในสิ่งที่คนอื่นฉลาด  เเต่เราฉลาดในสิ่งที่คนอื่นโง่[/move]