ผู้เขียน หัวข้อ: แอบถ่าย เพื่อนสมาชิก ครับ มาดูกัน !  (อ่าน 2753 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

หลับปุ๋ยเลย นายตะกรุดเรา 55555+

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: แอบถ่าย เพื่อนสมาชิก ครับ มาดูกัน !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 02:53:43 »
 :006:

cho presley       

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ตอบ: แอบถ่าย เพื่อนสมาชิก ครับ มาดูกัน !
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 03:38:41 »
สงสัยอ่านตำราซะดึก 555 +++ ...{^_^}...

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 04:34:50 »
ว่าแล้วมาเข้าเรื่องพระเครื่องด้วย ครับ ..นายตะกรุด นำพระเครื่องมาให้ผมลงรูปให้ครับ ก็ช่วยพิจณากันตามระเบียบเลยนะครับ

ส่วนผม พูดได้คำเดียว ครับ ผมดูไม่เป็น 5555+

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 04:43:17 »
โอ้วว เด็กเทพฯ ต้องมีพระท่านเจ้าคุณนรฯ  แต่นี่ หลัง อุ เลยเหรอครับ   แรงเชียว

ดูไม่เป็น เช่นกันครับ  ๕๕+

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 05:53:08 »
555+

โดนจนได้เนอะคนเรา
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 06:09:22 »
ภาพนี้จะโดนฟ้องหรือป่าวครับ

ปาปารัชซี่ มีเยอะนะครับ ต้องระวังให้มากนะน้องตะกรุด

เด๋ววันหน้าจะมีภาพหลุด หรือผ้าหลุด แล้วจะยุ่งไปกันใหญ่นะ

เหอๆๆ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 06:34:12 »
สมเด็จหลังอุองค์นี้ได้มาจากงานเจ้าคุณนรวันที่8ที่ผ่านมา

เห็นแว็บๆเลยเข้าไปคุยกับสมเด็จวโรดม

ท่านจึงให้มาในวันเกิดครับผมฮุฮุ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 08:51:23 »
มีแอบถ่ายด้วย คนดังบอร์ดเราทั้งหลาย โปรดระวังตัว มิฉะนั้น จะหนานนามน้ะจ้ะ  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 09:13:48 »
มีแอบถ่ายด้วย คนดังบอร์ดเราทั้งหลาย โปรดระวังตัว มิฉะนั้น จะหนานนามน้ะจ้ะ  :095:

เอาซะหน่อยมั๊ยจ๊ะท่านโจร มีอยุ่หลายรูปเหมือนกันนะ  37;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 09:15:33 »
555+

พี่เอ็กซ์เอามั่งดิครับ

สนุกสนาน

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 ม.ค. 2552, 09:31:25 »
โดนแอบถ่ายซะอย่างนั้น  :005: สมเด็จไว้มาดูกันครับ  :002:  :004:  :006:  :007:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ม.ค. 2552, 02:36:14 »
สมเด็จ เจ้าคุณนร หลังอุ (รุ่นใหม่ครับ ทำล้อพิมย์ ปี 12 ที่เจ้าคุณนร สร้างครับ)

ปล.โทษครับ  สมเด็จวโรดม ที่ว่าเนี่ย  ใช่ สมเด็จพระญาณวโรดม รึเปล่าครับ (ตอนเป็นเจ้าคุณ ท่านชื่อ เจ้าคุณ ประยูล เป็นรองเจ้าอาวาส เจ้าคุณนรเป็นเจ้าอาวาส ขณะนั้น)

ถ้าใช่ ก็ หลวงปู่ ผมเองครับ  ตอนผมบวช  ท่านยังมาสอน เทศ แทน ขวัณนาค ผมอยู่เลย  ถ้าใช่ องค์เดียวกัน  ว่างๆ ผมจะนำรูปท่าน มาลงให้ชมกันครับ ตอนผมบวช

ท่านเป็นคน ปราจีนบุรี แถบๆ วัดศรีประจันตคาม ครับ บ้านท่านอยู่ แถวๆ ท่าน้ำ วัดศรีประจันตคาม นั่นละครับ  ถ้าใช่องค์เดียวกันน๊ะ

http://www.soonphra.com/oldboard/index.php?showtopic=30845&st=0&#entry90942

ผมไปค้น มาให้ดูครับ สมเด็จหลังอุ ที่เจ้าคุณนร สร้างอธิฐานจิต  เป็นรุ่นที่นิยม อีกรุ่นหนึ่งครับ ที่ของปลอม เกลื่อนเมือง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2552, 02:51:27 โดย ชาญ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ม.ค. 2552, 05:12:28 »

เอาซะหน่อยมั๊ยจ๊ะท่านโจร มีอยุ่หลายรูปเหมือนกันนะ  37;

อ่ะครับ ไม่เป็นไรครับ เกรงใจมากๆ  :075: เราก็ยังเป็นพี่เป็นน้องกัน อย่ายิงกันด้วยรูปภาพเลย มันไม่ดี  :095:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ม.ค. 2552, 06:24:17 »
+ + +

นอนหลับที่ประจำผมเลยนะนั่น 555+

น้องตั้นว่างฯแวะมาหาพี่มั่งนะคับ

0.O"

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ม.ค. 2552, 11:32:19 »
+ + +

นอนหลับที่ประจำผมเลยนะนั่น 555+

น้องตั้นว่างฯแวะมาหาพี่มั่งนะคับ

0.O"

พี่ก็ระวังใว้นะครับ ....555+ ทีใครทีมัน