ผู้เขียน หัวข้อ: เคยได้ยินเรื่องยันต์ตีไม่เจ็บจากเว็บนี้แหละครับอยากเห็นภาพจังพอจะมีไหมครับ?  (อ่าน 3514 ครั้ง)

ออฟไลน์ YaKuZiA

• ทุติยะ
  • **
แล้วตีไม่เจ็บจริงๆหรอ ผมจะสามารถหาข้อมูลได้จากที่ไหนครับ หาในgoogle ผมพิม "ยันต์ ตีไม่เจ็บ" มันดันขึ้น "ยันต์ ที่ไม่เจ็บ"ให้ผมกดหาอีก

-.-

ยังไงใครพอมีข้อมูลก็วานทีนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
วิชาคงกระพันชาตรี ความจริงแล้วแยกกันนะครับ

คงกระพัน ฟันยิงแทง ไม่เข้าแต่เจ็บ และช้ำใน ครับ
ส่วนวิชาชาตรี นั้น ฟันยิงแทงไม่เข้า แต่ไม่เจ็บเลย ครับ (ข้อเสียคือ หากโดนของเบาๆ เช่นไม้ไผ่ หรือไม้เบาๆฝาดเพียงนิดเดียว อาจถึงตายครับ)

ส่วนอีกด้านนึงมหาอุต ครับ หยุดลุกปืน
และยังมีวิชา อื่นๆอีกนะครับ

ส่วนยันต์ที่ใช้ ผมไม่ทราบอะครับ อาจจะอยู่ในบอร์ดเก่าๆ ซึ่งผมอาจไม่ทัน
รอพี่ๆน้องๆ เอามาให้ชมอีกและกัน ครับ รออชม ครับ  :002:

หากตอบไม่ตรงคำถามก็ขออภัยด้วยนะครับ   :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2552, 12:20:27 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
เรื่องยันต์ผมไม่รู้อ่ะครับแต่คาถาตีไม่เจ็บตีไม่แตกมีแน่นอนครับ :043:
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ YaKuZiA

• ทุติยะ
  • **
เรื่องยันต์ผมไม่รู้อ่ะครับแต่คาถาตีไม่เจ็บตีไม่แตกมีแน่นอนครับ :043:

พอจะกล่าวได้ไหม  :002:

แล้วมีประสบการณ์ไหมครับว่าคาถานี้ได้ผลจริง   :010:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2552, 02:35:34 โดย YaKuZiA »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตีไม่เจ็บ เคยได้ยินว่ามียันต์ที่ชื่อว่า ตรีนิสิงเห ผลที่ได้คือหนักเป็นเบาครับ

และวิชาชาตรีนี้ หากโดนไม้มะยม หรือผักบุ้งตี ก็ถึงตายครับ

อย่างนี้ล่ะที่เรียกว่า หนามยอกเอาหนามบ่ง ........  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วิชาเค้าชื่อวิชาเก้าเฮ...เป็นวิชาทางชาตรี สืบสายวิชามาทางวัดพระญาติการาม

...ดูตามลิงค์นี้แล้วกันนะครับ...

http://www.oknation.net/blog/sitthi/2008/06/13/entry-1

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเลยครับพี่สำหรับข้อมูลดีๆ

ออฟไลน์ !~ก๊อตซิล่า~!

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: เคยได้ยินเรื่องยันต์ตีไม่เจ็บจากเ&
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ม.ค. 2552, 09:06:37 »
วิชาไสยเวทย์
ทางด้านคงทนอาวุทต่างๆ
มีอยู่ ๕ อย่าง
คือ
๑. วิชาคงกระพัน
๒. วิชาชาตรี
๓. วิชาแคล้วคลาด
๔. วิชามหาอุด
๕. วิชาแต่งตน

ส่วนยันต์ผมไม่ค่อยทราบเท่าไหร่เพราะผมพึ่งจะเริ่มศึกษาครับ

เพิ่มเติม คาถาเสกพระกันภัย

- อะระหัง ปฏิมานะพุทโธ ธานุพุทโธ นิมิตตะพุทโธ กายะพุทโธ สุญญะพุทโธ เอกัคคะตานัง รูปะสุญญัง นิมิตตัง นิมิตตัง -

เวลาจะไปไหนมาไหน ให้เขียนรูปองค์พระลงในฝ่ามือ แล้วเสกด้วยพระคาถาบทนี้
ตบเข้าหน้าฝากก่อนเดินทาง คุ้มกันอันตรายได้ดี

เคยเจอมาในหนังสือครับ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2552, 09:07:52 โดย !~ก๊อตซิล่า~! »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 :016: น่าสนใจครับ ถ้าไม่นำมาถามไถ่-บอกเล่า เรื่องราวดีๆ วิชาดีๆ คงถูกลืมเลือน ช่วยกันอนุรักษ์ไว้  เป็นสิ่งดีงามครับผม

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
วัดเสนานิมิตร จะเดินไปถ้ามาจากสายเอเชีย อยู่ส่วนไหนของอำเภอ อุทัย