ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีครอบเศียรพระลักษณ์หน้าทอง วันอาทิตย์ที่ 8 ก.พ. 2552 โดยท่านอ.พล พยัคฆราช  (อ่าน 1827 ครั้ง)

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ขออนุญาตทางเวปบางพระแจ้งข่าวครับ

วันอาทิตย์ที่ 8 ก.พ. 2552 ท่าน อ.พล พยัคฆราช จะทำพิธีครอบเศียรพระลักษณ์หน้าทองให้แก่ลูกศิษย์และผู้ที่สนใจ  โดยพิธีเริ่มบวงสรวงเวลา 8.00 น การครอบเศียรพระลักษณ์ครั้งนี้ท่าน อ.พล ครอบฟรี  โดยไม่มีค่าครู ค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ เน้นครับครอบฟรีครับ

ดังนั้นจึงเป็นโอกาสดีสำหรับลูกศิษย์ที่สนใจอยากมีเสน่ห์อยากมีเมตตา  ใครไปก่อนก็รับบัตรคิวก่อนครับจะครอบให้ตามคิวในงานอาจจะมีวัตถุมงคลแจกด้วยครับ

และในวันอาทิตย์ที่ 1 มีนาคม 2552 ทางสำนักโดยท่าน อ.พล พยัคฆราชจะทำการแจกตะกรุดบารมี 30 ทัศน์ฟรี
จะเริ่มแจกเวลา 9.00 น  เป็นต้นไปใครว่างเชิญไปรับบัตรคิวในวันที่ 26-28 ก.พ. 2552  หรือในวันงานก็ได้ครับ 

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2552, 12:02:59 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น่าสนใจจิงเชียว แต่สงสัยจะไปไม่ถูกทาง... :009:

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ขอบคุณครับ  ผู้ใฝ่รู้ในศาสตร์และอาคม คงไม่พลาดงานนี้ ครอบเศียรเป็นสิริมงคลกันครับ

• สัตตมะ
  • **
น่าสนใจจิงเชียว แต่สงสัยจะไปไม่ถูกทาง... :009:

287/156 ถนนรามคำแหง21 หมู่บ้านคลองพับพลา ซอย 5 ซอยวิทยุชุมชนร่วมด้ายช่วยกัน แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพ ฯ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2552, 04:55:42 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ต้องเตรียมอะไรไปบ้างเปล่า เช่นดกไม้ธูปเทียน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอบคุณข่าวครับท่านเณร มีแจกตะกรุดด้วยน่าสนใจครับ  :054:

• สัตตมะ
  • **
ต้องเตรียมอะไรไปบ้างเปล่า เช่นดกไม้ธูปเทียน

ดอกไม้ธูปเทียนที่สำนักมีให้ครับ  ลืมบอกไปว่าควรใส่ชุดขาวไปร่วมงานด้วยครับ  หรืออย่างน้อยเสื้อขาวครับ เพราะเป็นระเบียบที่สำนักอ.พลให้ใส่ชุดขาวไปร่วมงานครับ  สตรีห้ามกระโปรงสั้น เสื้อรัดรูป  ให้แต่งตัวให้สุภาพเรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
อาจารย์ของผม นับถือครับ ผมจะไป