ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เขี้ยวมารบผู้เชี่ยวชาญด้านนี้พิจารณาหน่อยครับ (ไม่ทราบที่ครับ)  (อ่าน 1420 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับผม

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ซ้ายสุดที่เต็มเขี้ยว เป็นกระดูกแกะครับ  ตัวกลางเป็นเขี้ยวหมู ตัวสุดท้ายที่อยู่ในหลอดดูไม่ชัดครับต้องดูใตฐานครับ แต่หน้าจะเป็นเขี้ยวครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พี่ชาติ ได้ของดีมาอีกแล้วครับ  :016:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ดูไม่เป็นครับ แต่เยอะเชียว  :073:

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ........คุณ levis กับข้อติชม

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
พอดีน้องเค้าให้มานะ...............โจ้ (อ๋อ เรื่องเบี้ยไม่รีบนะค่อยๆหาไป อยากได้ของดีต้องรอ...อิอิ)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พอดีน้องเค้าให้มานะ...............โจ้ (อ๋อ เรื่องเบี้ยไม่รีบนะค่อยๆหาไป อยากได้ของดีต้องรอ...อิอิ)

ครับพี่ จะลองหาดู พี่เค้าแบ่งไม่ได้แล้วอ่ะพี่ เดี๋ยวผมจะลองหาจากที่อื่นๆ ให้ดูนะครับ

ไว้คุยกันอีกทีครับ เดี๋ยวจะถามให้ครับผม ได้ก็ได้ไม่ได้ก็หาต่อไป ครับผม ...  :095:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เขี้ยวเสือ  ที่ว่าปลอม หรือ ไม่แท้ หมายถึง การลอกเลียนแบบ ฟอร์มของเกิจิดังๆ แต่อาจจะใช้ เขี้ยวเสือของจริง เขี้ยวหมี เขี้ยวหมู เขี้ยวฉลาม( :010:) ก็ว่ากันไป