ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติการสร้างเหรียญหลวงพ่อเงิน เทพเจ้าดอนยายหอม  (อ่าน 1027 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อ่านเจอในหนังสือ ขี้เกียจพิมพ์ เลยถ่ายรูปมาให้อ่านกันเสียเลย

ขาดหายบ้างนึกกันเอาเองนะครับ  :095: ผมเยี่ยมมากเลย  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
Ps. ตั้งใจอ่านกันหน่อยนะครับ ขาดบ้างเกินบ้าง ถ่ายจากหนังสือเก่าเมื่อ 10 กพ. 2534 โน่นน่ะครับ   :089:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
โห หนังสือเล่มนี้คุ้นๆตา  เก่ากว่าพระบางรุ่นซะอีกนะเนี๊ย ท่านโจรฯ    :005: :005:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณนะครับท่าน :054:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ชอบพระขุดดินครับ สวยบาดตา...
ยังพอหาได้มั๊ยครับเนี่ยะ คริ คริ ...{^_^}...