๓๐ ส.ค. ๕๗, ๐๓:๐๓:๔๒ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์แล้วแฟนห้ามลูบ รอยสัก จิงหรือ  (อ่าน ๔๒๓๐ ครั้ง)
donutt
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๓๒

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑๑ ชั่วโมง ๗ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๗๐

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๐%
พลังชีวิต: ๐.๑%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๓:๔๓:๒๗ »

ผม ไห้ แฟน ทา โลชั่น ไห้ อ่ะ ครับ เป็น ไร มั้ยครับ และ ข้อห้าม เกี่ยว กับ ผู้ หญิง มี อะไร บ้างครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: yout

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
cho presley
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๑๙

๓๙ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๘ นาที

------> I'm Cho Paul Smith. โอ้ดวงนุชสุดสายสวาทจิต สวาทเจ้าหรือจะคิดอางขนาง สวาทน้องอย่าหมองเลยน้องนาง สวาทโน้นหรือจะร้างสวาทนุช สวาทไหนหรือจะเปรียบสวาทมิ่ง สวาทแม่นี้ยิ่งเป็นที่สุด พี่หวังเสกเป็นเอกอนงค์นุช อนงค์ไหนมิได้สุดสวาทเรียม...Cho.

ขอบคุณแล้ว: ๔๖๖๑
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๖

สุดท้ายก็กาหลง!

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๖
ประสบการณ์: ๘๑%

cho.khalong@hotmail.com เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๓:๕๒:๓๖ »

ดูเซกซี่ อบอุ่นดีออก...น้องนายตะกรุด ยังให้แฟนใช้สครับขัดผิวให้เลย...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

cho presley       
เด็กนอกวัด
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐

๑๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๔๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๕๙
  รับขอบคุณ: ๒๙๗๗

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๑๒%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๓:๕๙:๒๓ »

ไม่จริงลูบได้แต่ห้ามค่อม

ว่าผมยังไม่มีคนทา โลชั่น ไห้เลยเศร้า 05;
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, TTTUTTT, น้องลิงน้อย

~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๗๗

ศิษวัดบางพระ

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๔:๑๔:๒๗ »

ไม่เปงไร ครับ 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ

Ogofmayas
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๒๘

๓ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๓๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๘
  รับขอบคุณ: ๕๖๒

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๘๖%
พลังชีวิต: ๐.๒%

gofmaruhi_as@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๕:๐๓:๒๙ »

ผมก็เช่นเดียวกับเดกนอกวัดอ่ะครับ
ไปด้วยกันได้คริคริ
ไม่มีใครทาโลชั่นให้

อชิตะ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐๐๗

๒๗ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๓๓๕
  รับขอบคุณ: ๑๔๑๕๐

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๑๘%
พลังชีวิต: ๐.๓%

aston_25@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๖:๑๒:๒๕ »

เหอๆ  ซอฟๆ ครับ กรณีนี้  สวดมนต์ไหว้พระบ่อยๆ ละกัน  นึกถึงหลวงปู่บ่อยๆ  แล้วจะดีครับ   กุ๊กกิ๊ก หวานได้บ้าง  ไม่เป็นไรชาวโลก

ข้อห้ามเกี่ยวกับผู้หญิงที่ควรใส่ใจคือ อย่านอกใจแฟน อย่างยุ่งกับลูก(ไหวไหม)เมียผู้อื่น สำคัญที่สุด

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: TTTUTTT

berth1999
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๒๓๓

๕๓ วัน, ๙ ชั่วโมง ๓๒ นาที

แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง

ขอบคุณแล้ว: ๕๕๘๙
  รับขอบคุณ: ๒๑๕๙

เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๕๘%
พลังชีวิต: ๖.๖%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๖:๒๔:๓๐ »

ถ้ามีข้อห้าม ไม่ให้ผู้หญิงโดนรอยสัก ใครที่สักก็คงไม่ต้องมีคู่แล้วล่ะครับ ซักผ้ากันเพลินเลย  

คนน๊ะ มิใช่รูปู จะได้จ้ำดินไว้  

แหม๋.....ก็แค่ระวังไม่ให้รอยสักที่อยู่เหนือเอวขึ้นมา โดนของที่อยู่ใต้เอวลงไปสัมผัสถึงก็คงเพียงพอมังครับสำหรับความสุขของชีวิตคู่ในแนวเส้นรุ้งครับท่าน  
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, เทพ3ตา@, Kitisin

น้องลิงน้อย
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๐๗๗

๑๑ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๓๗ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๑๕๑
  รับขอบคุณ: ๑๕๕๑

จังหวัด: สงขลา

ระดับความสามารถ: ๒๗
ประสบการณ์: ๒๗%

« ตอบ #7 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๖:๔๘:๓๒ »

ลูบไล้ ได้ตามปกติค่ะ  20;  แต่อย่าผิดศีล ผิดข้อห้ามนะ
เพราะไม่รู้ว่าอะไรจะตามมา 13;
ตามพรลิงค์
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๓๗๔๖

๗ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๓๖ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๒๑๑๕
  รับขอบคุณ: ๔๒๘

ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๓๖%

minivet27@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๗:๐๕:๑๕ »

ถ้าเป็นสมัยก่อนทวดผมบอกว่าแฟนเป็นประจำเดือนยังต้องแยกนอนกันคนละที่เลย
แต่ปัจจุบันคงอนุโลมกันครับ
gottkung
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๑๙๔

๓๓ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๕ นาที

จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี

ขอบคุณแล้ว: ๘๘๔๕
  รับขอบคุณ: ๑๗๐๐๔

"จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "

ระดับความสามารถ: ๕๒
ประสบการณ์: ๖%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๗:๕๗:๓๙ »

ถ้าให้แฟนลูบรอยสักให้ไม่ได้นี่ คงมีภรรยาเป็นตัวเป็นตนไม่ได้อ่าครับ
แต่ถ้ามีประจำเดือน ก็งดเสียหน่อยก็ดีเพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายครับ

เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ
ชลาพุชะ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๑๘๔

๒๓ วัน, ๖ ชั่วโมง ๕๓ นาที

เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร

ขอบคุณแล้ว: ๑๖๘๗
  รับขอบคุณ: ๕๘๒๔

ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

จังหวัด: แพร่

ระดับความสามารถ: ๓๑
ประสบการณ์: ๗๘%

« ตอบ #10 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๘:๐๖:๑๒ »

ผมเวลาสักใหม่ๆ ห้ามโดนสบู่ ก็ให้ภรรยาเช็ดตัวให้ และใช้แอลกอฮอล์เช็ดบริเวณที่สัก แล้วทา วาสลีนที่เป็นแบบเจล อยู่เป็นอาทิตย์ทุกๆครั้งที่มีการสัก ถามอาจารย์ท่านก็ไม่ว่ากับ บอกดีนะมีคนทำให้
        อันนี้ผมคิดเองนะครับ คือก่อนเช็ดตัว ก่อนเช็ดด้วยแอลกอฮอล์ และ ทาวาสลีน นั้น กระผมให้ ภรรยา กล่าวขอขมากับรอยสักครูบาอาจารย์ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในตัวของกระผมก่อนทุกครั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๘:๐๙:๑๗ โดย ชลาพุชะ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ขุนศึก
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๘๒๕

๑ วัน, ๑ ชั่วโมง ๑๔ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๓๖

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๕๙%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๘:๒๒:๔๖ »

คือตอนนี้ไม่สบายใจเรื่องนึง

คบแฟนหลายคนนี่

ของจะเสื่อมไหมครับ
~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๗๗

ศิษวัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #12 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๘:๓๒:๑๖ »

ส่วนตัวผมว่าเป็นกุโศลบายอย่างนึง ครับ ให้คิดถึงสมัยโบราณ ครับ
ผู้หญิงกับผู้ชาย ห้ามถูกเนื้อต้องตัวกัน และ สมัยก่อนไม่มีโลชั่น ครับ 55555+

เหมือนการตัดเล็บตอนกลางคืนเขาว่าอายุสั้น เพราะสมัยก่อนไม่มีไฟฟ้า ครับ ตัดเล็บอาจเข้าเนื้อ
ได้ สมัยนี้ไฟฟ้าลึ่มเลย ครับ ...... โลชั่นมีหลายยี่ห้อนะครับ

คบแฟนหลายคนไม่เปงไรหลอก ครับ ดูอย่างขุนแผนสิ ครับ 555555
แต่อย่าไปฉุดลูกเมียเขามานะครับ มันจะบาปเอา ไปปีนต้นงิ้ว 5555(ของอาจเสื่อมได้ ยังไงเราเป็นคนไทยรักษาประเภณีไทยก็ดีครับ)
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), TTTUTTT, ชลาพุชะ, Jojoey

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๑๘:๓๓:๒๘ โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
prathomsak
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๓๒๖๙

๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๔ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๒๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๙๘

โอม หนุมานะ

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๓๑%
พลังชีวิต: ๐.๙%

prathomsak-pong@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #13 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๒๐:๑๘:๒๔ »

ดีนะที่เมีรักเดียว หุหุ

เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล
gong23
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๓๖๔๓

๒๓ ชั่วโมง ๗ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๗๐

ระดับความสามารถ: ๙
ประสบการณ์: ๑๗%

« ตอบ #14 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๒๐:๒๑:๔๙ »

แบบนี้มีไรกับผู้หญิง ก็ไม่ได้สิครับ ยิ่ง ทาโลชั่นให้ ให้ผู้หญิงแตะต้องตัวไม่ได้

555
~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๑๙

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%
พลังชีวิต: ๐.๙%

« ตอบ #15 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๒๐:๒๔:๑๘ »

ว่าผมยังไม่มีคนทา โลชั่น ไห้เลยเศร้า 05;

ไม่จริงม้าง..ขาวตี๋ขนาดนี้

..กลัวจะสับรางไม่ทันล่ะสิครับท่านศิษย์พี่ หุหุ..

..ตามตำราของวัด หรือสำนักที่สัก เค้าห้ามไว้แค่ไหน ก็ทำไปแค่นั้นแหละครับ..

..คิดมากไปก็ไม่ต้องทำมาหากินอะไรกันเลย มานั่งระวังตัวอยู่อย่างเดียว..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๒๐:๒๕:๒๒ โดย ack01 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
เด็กนอกวัด
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐

๑๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๔๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๕๙
  รับขอบคุณ: ๒๙๗๗

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๑๒%

« ตอบ #16 เมื่อ: ๑๗ ก.พ. ๕๒, ๒๐:๓๑:๔๓ »

ไม่จริงม้าง..ขาวตี๋ขนาดนี้

..กลัวจะสับรางไม่ทันล่ะสิครับท่านศิษย์พี่ หุหุ..

..ตามตำราของวัด หรือสำนักที่สัก เค้าห้ามไว้แค่ไหน ก็ทำไปแค่นั้นแหละครับ..

..คิดมากไปก็ไม่ต้องทำมาหากินอะไรกันเลย มานั่งระวังตัวอยู่อย่างเดียว..

ระดับศิษย์น้องเอ็กส์ก็หล่อพอตัวยังไงพาศิษย์พี่ หาคนทาโลชั่น ทาแผลบ้างนะท่าน 09;

เทพ3ตา@
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๘๒

๒ วัน, ๗ ชั่วโมง ๓๖ นาที

บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา

ขอบคุณแล้ว: ๒๑๔
  รับขอบคุณ: ๔๑๘

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๑๕%
พลังชีวิต: ๐.๗%

bird_ed@windowsilive.com
« ตอบ #17 เมื่อ: ๐๕ มี.ค. ๕๒, ๒๐:๓๖:๓๘ »

ก็ได้แต่ระวังเรื่องบนหัวของตัวเราเรื่องถูกยันต์ก็ต้องระวังไม่รู้ไม่ผิดเพราะตัวเราครอบพ่อแก่แล้วจะทำอะไรต้องระวัง

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์