ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์แล้วแฟนห้ามลูบ รอยสัก จิงหรือ  (อ่าน 7373 ครั้ง)

ออฟไลน์ donutt

• ตติยะ
    • อีเมล
ผม ไห้ แฟน ทา โลชั่น ไห้ อ่ะ ครับ เป็น ไร มั้ยครับ และ ข้อห้าม เกี่ยว กับ ผู้ หญิง มี อะไร บ้างครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ดูเซกซี่ อบอุ่นดีออก...น้องนายตะกรุด ยังให้แฟนใช้สครับขัดผิวให้เลย... :090:

cho presley       

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
ไม่จริงลูบได้แต่ห้ามค่อม :095:

ว่าผมยังไม่มีคนทา โลชั่น ไห้เลยเศร้า 05;

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ไม่เปงไร ครับ  :075:

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็เช่นเดียวกับเดกนอกวัดอ่ะครับ
ไปด้วยกันได้คริคริ :054: :054:
ไม่มีใครทาโลชั่นให้

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เหอๆ  ซอฟๆ ครับ กรณีนี้  สวดมนต์ไหว้พระบ่อยๆ ละกัน  นึกถึงหลวงปู่บ่อยๆ  แล้วจะดีครับ   กุ๊กกิ๊ก หวานได้บ้าง  ไม่เป็นไรชาวโลก

ข้อห้ามเกี่ยวกับผู้หญิงที่ควรใส่ใจคือ อย่านอกใจแฟน อย่างยุ่งกับลูก(ไหวไหม)เมียผู้อื่น สำคัญที่สุด

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ถ้ามีข้อห้าม ไม่ให้ผู้หญิงโดนรอยสัก ใครที่สักก็คงไม่ต้องมีคู่แล้วล่ะครับ ซักผ้ากันเพลินเลย  :095:

คนน๊ะ มิใช่รูปู จะได้จ้ำดินไว้  :007:

แหม๋.....ก็แค่ระวังไม่ให้รอยสักที่อยู่เหนือเอวขึ้นมา โดนของที่อยู่ใต้เอวลงไปสัมผัสถึงก็คงเพียงพอมังครับสำหรับความสุขของชีวิตคู่ในแนวเส้นรุ้งครับท่าน  :075:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ลูบไล้ ได้ตามปกติค่ะ  20;  แต่อย่าผิดศีล ผิดข้อห้ามนะ
เพราะไม่รู้ว่าอะไรจะตามมา 13;

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าเป็นสมัยก่อนทวดผมบอกว่าแฟนเป็นประจำเดือนยังต้องแยกนอนกันคนละที่เลย
แต่ปัจจุบันคงอนุโลมกันครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ถ้าให้แฟนลูบรอยสักให้ไม่ได้นี่ คงมีภรรยาเป็นตัวเป็นตนไม่ได้อ่าครับ
แต่ถ้ามีประจำเดือน ก็งดเสียหน่อยก็ดีเพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ผมเวลาสักใหม่ๆ ห้ามโดนสบู่ ก็ให้ภรรยาเช็ดตัวให้ และใช้แอลกอฮอล์เช็ดบริเวณที่สัก แล้วทา วาสลีนที่เป็นแบบเจล อยู่เป็นอาทิตย์ทุกๆครั้งที่มีการสัก ถามอาจารย์ท่านก็ไม่ว่ากับ บอกดีนะมีคนทำให้
        [bgcolor=#ff1d00]อันนี้ผมคิดเองนะครับ คือก่อนเช็ดตัว ก่อนเช็ดด้วยแอลกอฮอล์ และ ทาวาสลีน นั้น กระผมให้ ภรรยา กล่าวขอขมากับรอยสักครูบาอาจารย์ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในตัวของกระผมก่อนทุกครั้ง[/bgcolor]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2552, 06:09:17 โดย ชลาพุชะ »

ออฟไลน์ ขุนศึก

• ตติยะ
คือตอนนี้ไม่สบายใจเรื่องนึง

คบแฟนหลายคนนี่

ของจะเสื่อมไหมครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ส่วนตัวผมว่าเป็นกุโศลบายอย่างนึง ครับ ให้คิดถึงสมัยโบราณ ครับ
ผู้หญิงกับผู้ชาย ห้ามถูกเนื้อต้องตัวกัน และ สมัยก่อนไม่มีโลชั่น ครับ 55555+

เหมือนการตัดเล็บตอนกลางคืนเขาว่าอายุสั้น เพราะสมัยก่อนไม่มีไฟฟ้า ครับ ตัดเล็บอาจเข้าเนื้อ
ได้ สมัยนี้ไฟฟ้าลึ่มเลย ครับ ...... โลชั่นมีหลายยี่ห้อนะครับ

คบแฟนหลายคนไม่เปงไรหลอก ครับ ดูอย่างขุนแผนสิ ครับ 555555
แต่อย่าไปฉุดลูกเมียเขามานะครับ มันจะบาปเอา ไปปีนต้นงิ้ว 5555(ของอาจเสื่อมได้ ยังไงเราเป็นคนไทยรักษาประเภณีไทยก็ดีครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2552, 06:33:28 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ดีนะที่เมีรักเดียว หุหุ :075:
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
แบบนี้มีไรกับผู้หญิง ก็ไม่ได้สิครับ ยิ่ง ทาโลชั่นให้ ให้ผู้หญิงแตะต้องตัวไม่ได้

555

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ไม่จริงลูบได้แต่ห้ามค่อม :095:

ว่าผมยังไม่มีคนทา โลชั่น ไห้เลยเศร้า 05;

ไม่จริงม้าง..ขาวตี๋ขนาดนี้

..กลัวจะสับรางไม่ทันล่ะสิครับท่านศิษย์พี่ หุหุ..

..ตามตำราของวัด หรือสำนักที่สัก เค้าห้ามไว้แค่ไหน ก็ทำไปแค่นั้นแหละครับ..

..คิดมากไปก็ไม่ต้องทำมาหากินอะไรกันเลย มานั่งระวังตัวอยู่อย่างเดียว..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2552, 08:25:22 โดย ack01 »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **

ไม่จริงม้าง..ขาวตี๋ขนาดนี้

..กลัวจะสับรางไม่ทันล่ะสิครับท่านศิษย์พี่ หุหุ..

..ตามตำราของวัด หรือสำนักที่สัก เค้าห้ามไว้แค่ไหน ก็ทำไปแค่นั้นแหละครับ..

..คิดมากไปก็ไม่ต้องทำมาหากินอะไรกันเลย มานั่งระวังตัวอยู่อย่างเดียว..

ระดับศิษย์น้องเอ็กส์ก็หล่อพอตัวยังไงพาศิษย์พี่ หาคนทาโลชั่น ทาแผลบ้างนะท่าน 09;

ออฟไลน์ เทพ3ตา@

• บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - bird_ed@windowsilive.com
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์แล้วแฟนห้ามลูบ รอยสัก จิงหรือ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 มี.ค. 2552, 08:36:38 »
ก็ได้แต่ระวังเรื่องบนหัวของตัวเราเรื่องถูกยันต์ก็ต้องระวังไม่รู้ไม่ผิดเพราะตัวเราครอบพ่อแก่แล้วจะทำอะไรต้องระวัง