หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

ลูกปัดคลองท่อม

<< < (3/4) > >>

cho presley:
สวยงามมากมาย...ควรค่าคู่ครองในการครอบครอง

คนใส่สวย ใส่ขึ้น ดีไปอย่างนะคะ.. แต่เราใส่ไม่ขึ้นอ่ะ.. :070:

big tod:
ถ้าชอบแบบงา..ก็ต้องแนวนี้เลยครับ... :016:

PeAwPeed:
เปรี้ยวก็พอมีสะสมไว้บ้าง ทั้งพวกของเก่า แต่ไม่เคยจุดธูปบอกกล่าวเจ้าของเดิมเลย เดี๋ยวคงต้องแจ้งท่านบ้างแล้วค่ะ   :027:

4strings:

--- อ้างจาก: ~♣~โจรสลัด~♣~ ที่ 25 ก.พ. 2552, 09:05:18 ---สวยดีไปอีกแบบครับ น่าทำสร้อยแขวนพระ จังเลยครับ  :016:

--- End quote ---

ยืนยันเลยครับ  ผมก็มีสร้อยลูกปัดนำมาแขวนพระใส่อยู่ประจำ  ใส่แล้วส่วนใหญ่คนจะถามถึงสร้อยมากกว่าองค์พระซะอีกเป็นงั้นไป   :045:

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
สวยงามครับได้ความรู้อีกแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version