หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

ลูกปัดคลองท่อม

<< < (4/4)

ชลาพุชะ:
มาอยู่เกือบครึ่งปียังเก็บเงินซื้อไม่ได้เลย แพงมากๆ พอๆกับทองเลย

4strings:

--- อ้างจาก: ชลาพุชะ ที่ 20 มี.ค. 2552, 10:39:35 ---มาอยู่เกือบครึ่งปียังเก็บเงินซื้อไม่ได้เลย แพงมากๆ พอๆกับทองเลย

--- End quote ---

สอบถามคุณ ชลาพุชะหน่อยครับ  คือช่วงนี้กำลังสนใจลูกปัดอย่างแรง  พอดีเพื่อนเป็น saleman วิ่งแถบภาคใต้  เลยให้เขาช่วยดูให้ เพื่อนเลยโทรไปถามลูกค้าทางใต้ เห็นบอกว่าทางใต้เล่นกันแรงมากเพราะกรมศิลป์ เขาไม่ให้ขุดกันแล้ว  อยากถามที่พี่บอกว่าแพงประมาณยังไงครับ  เส้นที่ลงของพี่หรือเปล่าถ้าใช่เช่ามาเท่าไหร่ครับ  อยากดูว่าพอจะสู้ไหวไหม  จะได้ฝากเพื่อนน่ะครับ
ปล. เห็นเพื่อนบอกว่าได้ข้อมูลมาว่าขนาดท้องถิ่นยังใส่ ๆ กันของปลอมเยอะกว่าของจริงซะอีกจริงเท็จแค่ไหนครับ  :001:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version