ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้เกียวกับ ยันต์เสน่ห์ดอกจัน ไหมครับ  (อ่าน 15353 ครั้ง)

ออฟไลน์ james132

• ตติยะ
    • อีเมล
ยันต์เสน่ห์ดอกจันมีพี่ที่เข้าเก่งบอกมาว่าสุดยอดมาก ที่วัดบางพระที่ให้อาจารเข้าสักจะสักให้ไหมครับ :026:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ยันต์เสน่ห์ดอกจัน ?? อืม อะไร ยังไง ?? น้องใหม่อยากรู้ครับ

ออฟไลน์ james132

• ตติยะ
    • อีเมล
ที่วัดบางพระไม่รู้ว่ามีไหมหรือเรียกยังไงแต่คนที่บอกผมเข้าอยู่ทางใต้อะครับเข้าบอกท่าเราโดนตัวไม่เกิน 7 วันผู้หยิงต้องมาเจอเราไม่ประมาณนี้อะครับ

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดจิงยังงี้ต้องหามาครอบครอง

ออฟไลน์ pauy

• ตติยะ
  • จงอย่าอายในการทำดี
    • อีเมล
 :004:มีหรือเปล่าไม่รู้แต่รายการทางช่อว5นำมาทำละครครับ(รายการกฎแห่งกรรม)

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
เป็นไงอ่ะ ขนาดเราอยู่ภาคใต้ ยังไม่รู้เรื่องเลย  :010:ขอข้อมูลหน่อยนะ ใครรู้บ้างเอ่ย :058: :054:

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
เท่าที่ผมพอรู้น่ะครับ(ฟังมาจากลุงข้างๆบ้านอ่ะครับ)เค้าบอกผมว่ายันต์แบบนี้น่ะมีแต่ว่าคนที่ครอบครองได้จะต้องไม่มีเมียอะไรประมาณเนี้ยครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เคยเห็นแต่ยันต์ บัวนะครับ แหะๆ  :075:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
:004:มีหรือเปล่าไม่รู้แต่รายการทางช่อว5นำมาทำละครครับ(รายการกฎแห่งกรรม)

ช่อง5 กฏแห่งกรรม นำมาแต่งเป็นหนัง แต่ไม่น่ามีจริงนะครับ วันนั้นผมก็ดูอยู่ เหมือนกันครับ

ไม่น่าเชื่อไม่เคยได้ยิน เหมือนกันครับผม  ...  :089:

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล

ยันต์ดอกจัน ครับ ตามที่วงไว้เลย  :015:
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
งามงด  :053:

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ลายสักเต็มหลังเลย สวยงามมาก สุดยอดค่ะ :053: :053:

ออฟไลน์ littlegirl---007

• ทุติยะ
  • **
ผู้หญิงสักได้ไหมคะ

อิอ
:026:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยครับ เคยเห็นแต่บนแผ่นหลังของศิษย์หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว
แต่ที่วัดบางพระไม่ทราบว่ามีการสักกันไหม
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
หลวงพี่ติ่ง ท่านบอกว่า ยันต์ดาวกระจาย ยันต์ดอกจันทร์ อะไรไม่รู้ ไม่เคยเรียนมา หลวงพ่อเปิ่นไม่เคยสอน วัดบางพระไม่มี
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ gong23

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยครับ

ออฟไลน์ *Tato*

• ปัญจมะ
  • * บุญนั้นจะนำมาซึ่งความสุขใจ *

สวยจัง

มิตรแท้จะทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆจากคุณเลย

ออฟไลน์ Parnwaran

• ทุติยะ
  • **
 มีหรือเปล่าไม่รู้แต่รายการทางช่อว5นำมาทำละครครับ(รายการกฎแห่งกรรม)

รายการ กรรมลิขิตคะ   :095:  ดูเหมือนกัน อิอิ :002:

ออฟไลน์ Parnwaran

• ทุติยะ
  • **
ช่อง5 กฏแห่งกรรม นำมาแต่งเป็นหนัง แต่ไม่น่ามีจริงนะครับ วันนั้นผมก็ดูอยู่ เหมือนกันครับ

ไม่น่าเชื่อไม่เคยได้ยิน เหมือนกันครับผม  ... 

มีจิงสิคะ เพราะว่ารากยารนี้เค้าเอาคนที่  เจอ เหตุการร์จิงๆๆมาออกคะ ไม่ใช่แต่งขึ้นมานะคะ รายการ กรรมลิขิตคะ ไม่ใช่กฎแห่งกรรม
รายการนี้นำคนที่ทำชั่วอะไรเอาไว้แล้วจะได้รับผลกรรมยังไง เรื่องจิงคะไม่ใช่เรื่องแต่งนะคะ คุณ

ออฟไลน์ MOD_II_D_J

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากได้มากเลยครับ...แต่ไม่รู้จะขอความเมตาจากอาจารย์ท่านไหนดี

พี่ๆช่วยบอกเป้นแนวทางได้ไหมครับ

ออฟไลน์ wiriyai

• ผมรักพ่อแม่ ชาติศาสนารักในหลวงบูชาครู คือพ่อแก่
  • จตุตถะ
  • เป็นลูกคนที่2 ของแม่
    • อีเมล
ไม่เคยได้ยินเหมือนกันครับ  อาจจะเป็นบางที่ก็ได้ครับเพราะว่ามีหลายสายหลายอาจาร์ แต่ที่หลังสวยมากครับ
อย่าอยู่อย่างสิ้นหวังถ้ายังมีพรุ้งนี้เสอม