หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

สักรูปหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ

<< < (2/3) > >>

เด็กพิจิตร:
ผมเป็นผู้ชายครับที่จะสัก ผมจะบอกว่าตาของผมอะสักหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือครับ :047: :037: :037: :037:

kkk:
ขอชมรูปยันต์ที่ว่านะจ๊ะ

นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###):
ไม่ค่อยเห็นเลยคราบ? ?ยันต์รูป? หลวงปู่ขี่เสือ...เฉพราะ ที่ใช้สักยันต์? น่ะคราบ....ถ้าเป็นเหรียน หรือ? ผ้ายันต์? จะเห็นบ่อย แต่คนที่สักลูกศิตย์ รุ่น หลังๆแทบจะไม่เห็นมีใครเลยสักยันต์รูปนี้หาดูยาก....ส่วยใหญ่? ?จะได้เสืออย่างเดียวแทบทุกคนไป...

yagushi:
 :)เรานั้นก็ไม่ใช่จาออกรบกัน แล้วทำไมต้องสักละคับ :o

ฮอล:
เพื่อเป็นเครื่องเตือนใจครับ เดียว วันพหัส หน้าผมก็จะไปสัก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version