๒๔ ต.ค. ๕๗, ๑๘:๕๕:๒๒ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคาถาบูชาขุนแผนรุ่นรับทรัพย์ของ ลป.ชื่น  (อ่าน ๓๐๔๔ ครั้ง)
‘๏’►Ohm-muU◄‘๏’
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๐๕

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔ ชั่วโมง ๕๐ นาที

**

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๒๘
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๒
ประสบการณ์: ๐%
พลังชีวิต: ๐.๑%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๑๘:๐๑:๒๔ »

รบกวนขอคาถาบูชาขุนแผนรุ่นรับทรัพย์(หลังจีวร) ของ หลวงพ่อชื่น วัดตาอี หน่อยครับ...

ขออนุญาติยืมภาพมานะคับ...

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~@เสน่ห์เอ็ม@~, porpar, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
porpar
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๐๖๔

๑๓ วัน, ๔ ชั่วโมง ๒๔ นาที

......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........

ขอบคุณแล้ว: ๕๓๖๒
  รับขอบคุณ: ๓๔๙๙

ระดับความสามารถ: ๒๙
ประสบการณ์: ๓%
พลังชีวิต: ๐.๖%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๑๘:๒๓:๓๘ »

สวยครับท่าน.........
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ‘๏’►Ohm-muU◄‘๏’

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

N!c
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๘๑๐

๔ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๓๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๐๘
  รับขอบคุณ: ๙๓๙

ระดับความสามารถ: ๑๙
ประสบการณ์: ๕๘%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๑๘:๕๑:๔๘ »

รวมคาถากำกับ สำหรับวัตถุมงคล หลวงปู่ชื่นวัดตาอี    by p'peachsama

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,4176.0.html   

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), ‘๏’►Ohm-muU◄‘๏’, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๑๘:๕๓:๒๐ โดย nic.du » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

peachsama
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๔๙๕

๘ วัน, ๑๖ ชั่วโมง ๒๘ นาที

คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๕๔
  รับขอบคุณ: ๒๖๐๔

อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๑
ประสบการณ์: ๖๐%
พลังชีวิต: ๖๑.๖%

peachsama@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๒๒:๒๘:๕๓ »

ของหลวงปู่ชื้น ควรแขวนเดี่ยวครับ แรกๆอาจจะยากหน่อย แต่หลังๆดีครับ
ไม่ควรวางใกล้
1.1หลวงปู่ดู และพระพรหม
1.2หลวงพ่อกวย
3.ฤษีทั้งมวล เพราะสายพรายครับ

คัดของไม่ได้แน่สบายใจได้ แต่ใช้แล้วท่านจะ ใจบุญทำทานเยอะ ให้ทำใจครับ ไม่ให้แขวนพระแต่แอบเขวนหลวงพ่อเปิ่น+ปู่ทวด+หลวงพ่อโสธรอีกเส้นก็ไม่ผิดกติกาครับ คนละเส้นผีจะได้ไม่ร้อนขอบคุณครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ‘๏’►Ohm-muU◄‘๏’, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), cho presley, saken6009

ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็
ทุติยะ

**

รับขอบคุณ:

« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๒๒:๓๕:๐๘ »

รวมคาถากำกับ สำหรับวัตถุมงคล หลวงปู่ชื่นวัดตาอี    by p'peachsama

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,4176.0.html   

พอดีลองเข้าไปดูแล้วอ่ะครับ...

แต่ไม่มีรุ่นนี้...

เลยอยากขอของรุ่นนี้เลยอ่ะครับ...
ทุติยะ

**

รับขอบคุณ:

« ตอบ #5 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๒๒:๓๖:๕๙ »

ของหลวงปู่ชื้น ควรแขวนเดี่ยวครับ แรกๆอาจจะยากหน่อย แต่หลังๆดีครับ
ไม่ควรวางใกล้
1.1หลวงปู่ดู และพระพรหม
1.2หลวงพ่อกวย
3.ฤษีทั้งมวล เพราะสายพรายครับ

คัดของไม่ได้แน่สบายใจได้ แต่ใช้แล้วท่านจะ ใจบุญทำทานเยอะ ให้ทำใจครับ ไม่ให้แขวนพระแต่แอบเขวนหลวงพ่อเปิ่น+ปู่ทวด+หลวงพ่อโสธรอีกเส้นก็ไม่ผิดกติกาครับ คนละเส้นผีจะได้ไม่ร้อนขอบคุณครับ

รุ่นนี้ขึ้นคอได้ป่าวครับ...
พอดีเห็นเคยลงไว้ว่า รุ่นม้าเสพนาง ไม่ควรนำขึ้นคอ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๒๒:๓๘:๔๒ โดย ?๏?►Ohm-muU◄?๏? » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
peachsama
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๔๙๕

๘ วัน, ๑๖ ชั่วโมง ๒๘ นาที

คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๕๔
  รับขอบคุณ: ๒๖๐๔

อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๑
ประสบการณ์: ๖๐%
พลังชีวิต: ๖๑.๖%

peachsama@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: ๒๔ มี.ค. ๕๒, ๒๓:๒๖:๓๑ »

ม้าเสพนาง -*- เหน็บก็ดีท่าน ไม่ไช่พระ ขอย้ำไม่ไช่พระท่าน ^^"
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: cho presley, ‘๏’►Ohm-muU◄‘๏’

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์