ทหารผี

<< < (3/5) > >>

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
หลวงพ่อเงิน วัดดอนยายหอม ชื่อท่านการันตี เรื่องคงกระพันได้ ครับ  ....หลากหลายเหตุการ ที่เกิดขึ้น มีคนรอดตายได้เพราะท่าน ครับ

cinderralla man:
สุดยอดมากเลยครับ ขอบคุณครับ

peachsama:
หลวงพ่อ ชวน (โอภาสี) <ถ้าได้แท้ได้ทันสุดๆครับ>
หลวงพ่อแฉ่ง แห่งวัดบางพัง<<<สุดยอดเช่นกันครับทุกวันนี้หายากส์>>>
หลวงพ่อจาด วัดบางกระเบา (จำเขามาอ่ะ)
และหลวงพ่อจง แห่งวัดหน้าต่างนอก (อยุธยาคับนายตะกรุดเคยจัดทริปปไกราบหลวงปู่แม้น)
หลวงพ่อคงวัดบางกะพ้อม<เพิ่มให้อ่า>
หลวงพ่ออี๋วัดสัตหีบ <เพิ่มให้คับทหารเรือชอบมากเหนียวได้ใจ>
เบี้ยแก้หลวงปุ่รอดวัดนายโรง<กะซิกๆ ถูกลืมๆ>
เหรียญเสด็จเตี่ยรุ่นพระราชทานเพลิงพระศพ(ก็แรงคับ)
เหรียญเสด็จเตี่ยหลวงพ่อสงฆ์ สร้าง(ใช้ได้คับ)

แต่นแตนแตนนน...... ขาดอีก1องค์ ท่านพ่อสุ่นวัดแหลมสิงห์ จันทบุรี (พระที่ถลกจีวรเตะก้านคอทหารฝรั่งเศษที่ชอบแกล้งชาวบ้านและ
เสกต่อแตนบินไว่ต่อยทหารฝรั่งเศษที่ไล่ปล้ำผู้หญิงจ้า ) เหรียญตายค๊าฟฟฟ ไม่มีเหรียญเป็น ราคาถูกแต่ดีนะ

cho presley:
ใครๆ ก็ชอบ ถูกอก ถูกใจ ...แวะมาโพสบ่อยๆ นะคะ...

แต่คุณโชวยังอ่านไม่หมดเลยค่ะ...เด่วกลับมาอ่านต่อค่ะ.... ปวดลูกกะตา... ฉงฉัยต้องไปตัดแว่นซะแล้วววว... :010:

น้องลิงน้อย:
อ่านแล้วเพลิดเพลิน แบบสุดยอดค่ะ  :016: :015:
อยากเป็นทหารที่เฝ้าอยู่ในวันปลุกเสกจังเลย :004:
น่าสนุก น่าตื่นเต้นดีจัง :007:

ขอบคุณมากมายสำหรับเรื่องตื่นแต้นแบบนี้ค่ะ :009: :053:
มีให้ติดตามอีกป่าว น่าสนใจมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว