หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

ทหารผี

<< < (2/5) > >>

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
ทหารผี สมแล้วกับฉายานี้นะครับสุดยอดเลยครับ

พระผงของขวัญวัดปากน้ำของหลวงปู่สด อานุภาพสุดเกินที่จะประมาณได้ครับ สุดยอดจริงๆครับผม นับถือหลวงป๔มากครับ " สัมมาอะระหัง " ขอบคุณท่านเณรฯด้วยนะครับ  :054:

fujyjo:
เกจิแต่ละองค์ สุดยอดครับ

เอก นนทบุรี:
สุดยอดครับ

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
อ่านแล้วเพลิดเพลินดีครับขอบคุณมากๆเลยครับ

อชิตะ:
สุดยอดครับ  เคยได้ฟังรุ่นคุณตา คุณทวดเล่าให้ฟัง เหมือนกัน  ทุกอย่างเหมือนจริง

ที่ยังมีชีวิตเป็นๆ คือ น้าท่านหนึ่งไปสงครามเวียดนามและลาว เจอไอ้กงถล่มเต็มๆ  ยิงหงายเลย รอดมาได้เพราะ

เหรียญหลวงพ่อเงิน วัดดอนยายหอมครับ 

น้าเขาบอกว่า ไม่มีหลวงพ่อเงินเป็นผีเฝ้าป่าไปแล้ว

คุยอย่างภูมิใจ อย่างน้า ไอ่กันต้องใ้ห้เหรียญ ซิลเวอร์สตาร์ แล้วนะ  หุหุ  ท่าทางจะภูมิใจสุดๆ และหวงสุดๆด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version