หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

การดูแลรักษารอยสัก

<< < (2/6) > >>

๛][รัตu:][๛:
แบ่งปันเรื่องราวดีๆ ผมว่าดีว่าเรื่องการเมืองอีกเยอะเลย  :015:

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
ผมก้อวาสลีนเหมือนกัน
ขอบคุณข้อมูลนะครับ

tum72:
ของผมปล่อยเซอร แต่ตอนนี้ได้ความรู้แล้ว จะลองใช้แล้วเปรียบเทียบดูว่าผลที่ได้แตกต่างกันขนาดไหนครับ ขอบคุณครับ

~เสน่ห์ack01~:

เหอะๆ วันนี้ ผมแทงแขนซ้าย ชายโครงซ้าย ขาซ้าย...

...ผมจะพันผ้าพันแผลยังไงดี...

...ใครเค้าจะนึกว่าผมโดนรถชนมารึเปล่าเนี่ย...

ชลาพุชะ:

--- อ้างจาก: gottkung ที่ 17 เม.ย. 2552, 11:48:23 ---ขอบคุณครับของผมวาสลีนลูกเดียว !!!!!!!!
แต่ผมสงสัยครับที่ว่าให้ล้างด้วยน้ำสบู่อ่อนๆ
นี่มันจะไม่เป็นปรวด หรือครับ เพราะว่าหลังจากสัก
แล้วเค้าห้ามโดนสบู่เป็นเวลา 3-7 วันอ่าครับ

--- End quote ---
ใช่ครับ ได้รับการสั่งสอนจะจากพระอาจารย์ และอาจารย์ ทุกท่าน ห้ามโดนสบู่ 3-4 วัน (หากโดนได้ผมคงสักได้บ่อยๆ เพราะห้ามโดนสบู่อาบแต่น้ำเปล่า ตัวเลยเหม็นมากๆ) [/size]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version