ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตประชาสัมพันธ์งานพิธีไหว้ครู ของอาจารย์ประโยชน์ดินแดง  (อ่าน 1601 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

เรียนเชิญศิษยานุศิษย์ของอาจารย์ประโยชน์ดินแดงทุกท่าน

เข้าร่วมงานพิธีไหว้ครูประจำปี 2552 และ ครอบเศียรพ่อแก่ 

ในวันที่ 05/05/52 เวลา 09.09 น.

ณ. ที่บ้านอาจารย์ประโยชน์ แฟลตดินแดง ตึก 6 ชั้น2

จึงขออนุญาตเรียนประชาสัมพันธ์ให้ทราบ

ชลาพุชะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2552, 09:00:10 โดย cho presley »

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
รับทราบจร้า ขอบคุณค่า  :008:

cho presley       

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
รับทราบครับพี่ศักดา พี่ไปกี่โมงเหรอครับพี่
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
รับทราบครับพี่ศักดา พี่ไปกี่โมงเหรอครับพี่
ออกจากบ้าน 06.00 น. ครับ บ้านอยู่แถวบางพลัด ไม่รู้ว่าจะไปถึงกี่โมง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2552, 12:26:37 โดย ชลาพุชะ »

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับเฮีย

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
-ขอบคุณพี่ ศักดา มาก ครับ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ

ออฟไลน์ *Tato*

• ปัญจมะ
  • * บุญนั้นจะนำมาซึ่งความสุขใจ *

อยากไปแต่ ติดเรียนไว้ปีหน้า นะพี่ชลาพุชะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2552, 08:31:35 โดย *Tato* »
มิตรแท้จะทำดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆจากคุณเลย

ออฟไลน์ *Tato*

• ปัญจมะ
  • * บุญนั้นจะนำมาซึ่งความสุขใจ *
อยากไปค่ะ

แต่คงโอกาสหน้าน่ะค่ะพี่

เตรียมตัวจะขึ้นไปเชียงใหม่จ้า

ขอบคุณน่ะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2552, 08:23:08 โดย *Tato* »