ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับใครรู้จักเสน่ห์ดอกจันทร์รึป่าวครับ  (อ่าน 3391 ครั้ง)

ออฟไลน์ taepoly

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พี่ๆครับใครรู้จักเสน่ห์ดอกจันทร์รึป่าวครับ และผมอยากทราบว่าผมไปวัดบางพระวันศุกร์นี้ผมอยากเช่าเสืออ่ะครับเช่าได้รึป่าวครับ

TUM

• บุคคลทั่วไป
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,8809.0.html เข้าไปดูได้เลยครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
เสน่ห์ดอกจัน ที่เจ้าของกระทู้ถามนี้หมายถึง ว่าน หรือว่า ยันต์ ครับ  :062:
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ taepoly

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์อ่ะครับ

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ยันต์ดอกจันทร์หมึกแดงด้านบนครับ จากพระอาจารย์ญา วัดนางเหลียว ลำปางครับ
ไม่แน่ใจว่าที่วัดบางพระมีไหมนะครับ

:002:  :002:  :002:  :002:  :002:  :002:  :002:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ