ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ขอ คาถา ปลุกเสก หมัดธนู ได้รึป่าวครับ  (อ่าน 10066 ครั้ง)

ออฟไลน์ gogohan321

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอคาถาปลุกเสกหมัดธนูหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
You can serch everything that you want to know
from www.google.com
[/size]
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
คุณสามารถค้นหาทุกสิ่งที่คุณต้องการจะรู้

ได้จาก www.google.com

ผมเป็นล่ามให้ท่านก๊อตอ่ะครับ  

ตามนั้นครับ
:095: :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2552, 10:23:52 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
ลองไปดูเวปนี้ครับ  :002:

http://www.pantown.com/board.php?id=23691&area=4&name=board4&topic=191&action=

• ตติยะ
    • อีเมล
google.com ^^ เหอะๆ

จะหาเจอไหมนั้นมันเยอะนะครับ

แต่ก็จะลองหาดูครับ

ไปละ

บายครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
คาถา ธนูมือ
๐ นะโมพุทธายะ นะธนู นะกาโรโหติสัมภะโว ปะถะมัง พินธุกังชาตัง นะรา นะระ หิตังเทวัง นะระเทเวหิปูชิตัง นะรานัง กามะปังเกหิ นะมามิสุคุตังชินัง ฯ
คาถานี้ ท่านให้เสกเป่ามือ หรือเสกน้ำมนต์รด ทำให้หมัดหนัก ศัตรูสู้เราไม่ได้แล ฯ

คาถา ธนูมือ
๐ อิจะฉะ ฯ
คาถานี้ ท่านให้เสกเป่าลงที่ฝ่ามือ 3 คาบ หมัดจะหนักดังฟ้าฟาด ฯ

คาถา ธนูมือ
๐ โอมตรีเพชร เทพยดา ให้กรรมสิทธิ์แก่ข้าฯ สวาหะ จะฉะสัพพัง มรณังภะเว ฯ
คาถานี้ ท่านให้เสกน้ำอาบ หรือเสกเป่าลงฝ่ามือ ทำให้หมัดหนักดีนักแล เมื่อเสกลงฝ่ามือแล้ว เวลาจะชกทุกครั้งให้บริกรรมคำว่า "จะฉะ" ทุกครั้งเมื่อจะชกศัตรู ผู้ที่ใช้คาถาบทนี้ ห้ามตีลูกเมียเด็ดขาด

คาถานี้จะแยกเป็น3แบบนะคับ ก็เลือกใช้ตามสะดวกละกันครับ

หาจาก google แล้วเอามาจาก http://www.baanmaha.com/community/4622-%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%96%E0%B8%B2-%E0%B8%98%E0%B8%99%E0%B8%B9%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD.html ครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เก็บไว้เป็นความรู้ครับ

ออฟไลน์ หนุมานน้อย

• ตติยะ
    • อีเมล
คำเตือนถ้าใช้บ่อยมือจะร้อนทำมาหากินไม่ขึ้นนะครับตีลูกไม่ดีนะคัรบ
น้อมคำนพครูบาอาจาริ
ด้วยสติครบถ้วนไม่มัวหมอง
ท่านประสิทธิ์วิชาตามคันลอง
มิให้ต้องศาตราและโภยภัย
ศิษย์คนใดไร้ละลึกถึงครูนี้
ต่อให้ได้ของดีมาจากไหน
คนเยี่ยงนี้เขาเรียกคน_ไร
ของที่จะมาค้มตัวมึ_

ออฟไลน์ หนุมานตัว9

• ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย
  • จตุตถะ
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
ผมก็สักมือธนูครับแต่สักน้ำมันยังไม่เคยใช้เลยครับครับสักไว้ป้องกันตัวผมเป็นคนไม่ชอบมีเรื่องครับ
สักไว้ป้องกันตัวไม่ใช่สักเพื่อเป็นอันพาล :093:
ถ้าไม่สู้จะรู้ได้ไงว่าแพ้

ออฟไลน์ hanuman9

• ตติยะ
    • Web Design
    • อีเมล
หมัดธนู ใช้ยังไง อะครับ...

เอ่อ... ผมหมายถึง ใช้ยังไง ให้เป็นประโยชน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ส.ค. 2552, 04:07:06 โดย hanuman9 »
หนุมาน9
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ ถ้าท่านไม่เบียดเบียนเขา เขาก็จะไม่มาเบียดเบียนท่าน

• ตติยะ
    • อีเมล
ป้องกันตัวครับ

เพราะผมอยู่ในชุมชนนักเลงอะครับ

และก็ชอบหาเรื่องผมบ่อยๆ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ของอาจารย์หนู กันภัย ง่ายๆสั้น ตั้งนะโม 3 จบ แล้วว่า "นะจะอะ อิจะฉะ" แล้วเป่าไปที่กำปั้นหรือหมัด 3 ที :003:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมไม่ต้องปลุกอะไรหรอกครับ(ใครเจอนามสกุลผมก็ต้องบอกว่าเป็นนักมวยรึเปล่า)นามสกุลผมก็คือนามสกุลหมัดหนักครับเรื่องจริงทุกประการ :095: :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ pongsatong

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมพอจะมีอยู่บาง      คาถาธนูมือ นะจะอะอิจะฉะ   (อีกบทคือ  นะการังนะกานะ)
ผมเปรียวศิษย์ครูบากุ้งอุดรธานี