ผู้เขียน หัวข้อ: Gearmour ตอบด้วยครับ  (อ่าน 2512 ครั้ง)

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
Gearmour ตอบด้วยครับ
« เมื่อ: 16 ต.ค. 2549, 11:07:37 »
คุณ Gearmour เผอิญอยากรบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ มีเรื่องอยากจะคุยด้วยครับ ขอด่วน!
ขอบคุณล่วงหน้า

Gearmour

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: Gearmour ตอบด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ต.ค. 2549, 11:59:05 »
ด้วยความเคารพครับ
ไม่ทราบว่ามีอะไร ให้รับใช้หรอครับ
ถ้าเรื่องจะติดต่อกับอาจารย์พัน ขออนุญาตนำเรียนท่านก่อน
ว่าท่านจะสะดวกหรือเปล่า? ครับ
   ขอแสดงความนับถือ
      Gearmour

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ต.ค. 2549, 02:25:34 »
อยากจะคุยกับคุณน่ะครับ คุณGearmour ขอเบอร์ด้วยครับ   :086:

Gearmour

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ต.ค. 2549, 02:38:12 »
http://thaiblades.com/forums/showthread.php?t=11470
ขอแสดงความนับถือ
     Gearmour

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ต.ค. 2549, 03:08:05 »
เบอร์ครับเบอร์ :086: :086: :086:

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ต.ค. 2549, 09:14:39 »
เบอร์มีบอกอยู่ในกระทู้นิครับ ผมมาบอกเผื่อลุงไม่สังเกตุ

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ต.ค. 2549, 05:25:23 »
เบอร์มีบอกอยู่ในกระทู้นิครับ ผมมาบอกเผื่อลุงไม่สังเกตุ

เบอร์ที่เค้าให้ไว้  ติดต่อไปแล้ว  ติดต่อไม่ได้คร๊าบ
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

Gearmour

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ต.ค. 2549, 06:03:07 »

เบอร์ที่เค้าให้ไว้? ติดต่อไปแล้ว? ติดต่อไม่ได้คร๊าบ
[/quote
 ? กรรมจริงๆ ครับ ผมลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้านที่กรุงเทพครับ
ไม่ทราบมีกิจอะไรครับ
 ? ขอแสดงความนับถือ
 ? ? ? Gearmour

เบอร์ที่เค้าให้ไว้? ติดต่อไปแล้ว? ติดต่อไม่ได้คร๊าบ

ผ่านมา

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ต.ค. 2549, 10:15:56 »
ติดต่อท่านปลัดเกียรมัวทำไม
 ? ?