ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปขอเสืออาจานพุดประตูน้ำมาครับสักเสร็จเมือตอน  (อ่าน 3658 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixttk13

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
วันนี้ไปขอเสืออาจานพุดประตูน้ำมาครับสักเสร็จเมือตอนสี่ทุ่มตรงแป๊ะเลย อิอิอิเสือตีนโต เอารูปมาให้ดูครับ รอเป่าพรุ่งนี้

เจ็บอย่างแรงครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลายเส้นคมเข้มครับ :054:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
งามครับ เส้นสายรายละเอียดชัดเจน สวยมาก  :015:

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
อ.พุดท่านเป็นศิษย์หลวงปู่ใช่มั้ยคับ
แล้วหนุมานล่ะที่ไหนคับ/สวยงามมากคับ

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
อ พุท เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อ.พุดท่านเป็นศิษย์หลวงปู่ใช่มั้ยคับ
แล้วหนุมานล่ะที่ไหนคับ/สวยงามมากคับ

อ.พุด ไม่ใช่ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นครับ ....  :114:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
สวยงามคมเข้มดีครับ

ปล. อยู่ที่ไหนหรือครับ รู้แค่อยู่ ซ.เพชรบุรี17
อยากได้พวกรายละเอียดเพิ่มเติมอะครับ
ค่าครู เวลาสัก (สักกันถึง 4 ทุ่มเลยหรือ)

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
อยู่ปากซอยเลยครับ ถามคนแถวนั้นรู้จักครับ ค่าคูร ตามภาพครับ ตั้งแต่99บาทถึงหลักไม่เกิน สองพันบาท ครับ
.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2552, 01:35:33 โดย mixttk13 »

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
อาจานเริ่มสัก ช่วยบ่ยสาม เรื่อยๆจนถึงลูกสิดคนสุดท้ายอะครับ

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
ทำไมถึงมีบางบทของท่านพ่อเที่ยง ไปอยู่ในเสือของ อ.พุด ละครับ

• ทุติยะ
  • **
  • มิกซ์
    • อีเมล
ม่ายรู้ ครับอยากรู้ไปลอง ถาม อาจานท่านเอง อ่ะครับ ผมไม่รู้ จริงๆ มือใหม่ครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
สวยครับท่าน เสือตีนโต มหาอำนาจ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
อืม สวยงามครับ

แต่ หล่อเกิ๊น     เจ้าต้นน้ำไปไหน ไม่ออกมาเป็นหน้าเป็นตาให้พี่ๆเลยเนี่ย
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
อาจารย์ครับ ไม่ใช่อาจาน เข้าใจครับว่าภาษาวัยรุ่น แต่คำๆนี้เราควรเคารพครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อืม สวยงามครับ

แต่ หล่อเกิ๊น     เจ้าต้นน้ำไปไหน ไม่ออกมาเป็นหน้าเป็นตาให้พี่ๆเลยเนี่ย
หุหุหุ ก็ว่าไปครับ :004:

ออฟไลน์ jib

• จตุตถะ
    • อีเมล
เสือสวยดีค่ะ  36;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2552, 12:10:59 โดย jib »
ธรรมชาติของตัณหา คือ 'ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม'คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน ตามหา ' แก่น ' ของชีวิตให้เจอ
  คำว่า 'พอดี'  คือ ถ้า 'พอ' แล้วจะ 'ดี'    รู้จัก 'พอ' จะมีชีวิตอย่างมีความสุข'

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ทำไมถึงมีบางบทของท่านพ่อเที่ยง ไปอยู่ในเสือของ อ.พุด ละครับ

ม่ายรู้ ครับอยากรู้ไปลอง ถาม อาจานท่านเอง อ่ะครับ ผมไม่รู้ จริงๆ มือใหม่ครับ

สงสัยท่าน danutgood จะหมายถึงคาถาใต้ปากเสือกระมังครับ  ที่ขึ้นต้นว่า "โสธายะ"  อ่ะครับท่านmixttk13

ที่ผมเห็นก็มีท่านพ่อทอง  ตลาดพลูและอ.ประโยชน์ แฟลตดินแดง  ท่านใช้ประจำ ส่วนอาจารย์สายพ่อเที่ยงท่านอื่นผมไม่เคยไปครับ 
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หนุมาน ก็สวย นะครับ

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
สวยครับท่าน ทั้งเสือและหนุมาน :003:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามมากเลยครับผม  :015:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ครับสวยดีนะครับสักได้ละเอียดดีจริงๆ

ก็นาๆจิตตังครับ ของแบบนี้ต้องยึดหลัก เฮียเคี้ยงเอ็มไพร์ มาเป็น
ตัวช่วยในการตัดสินใจและวิเคราะห์ะพิจารณากันเอาเอง
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
คงเป็นทางเลือกในการสักได้อีกที่ รายละเอียดที่ตั้งสำนักก็มีแล้ว ขออีกนิดนะครับ มีที่จอดรถไหม