๑๙ ก.ย. ๕๗, ๑๖:๔๖:๓๘ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพลายสักยันต์อาจารย์เหน่งอ่อนุช  (อ่าน ๓๘๙๘๐ ครั้ง)
ศุภชัย
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๔๘๓๖

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑๙ ชั่วโมง ๔๘ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๒๙
  รับขอบคุณ: ๒๑๙

ระดับความสามารถ: ๔
ประสบการณ์: ๑๔%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๐๙:๕๘ »

สวัสดีครับ พอดีไปเห็นลายในกล้องอาจารย์เลยคัดเอามาลงให้ดูบางส่วนครับ
๓๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: SiMPle, ~เสน่ห์กวาง~, chatsmm, jib, อชิตะ, yout, derbyrock, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ชลาพุชะ, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์โจรสลัด~, tum72, SIC, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), ณ.อยุธยา, mawin_14, Pig_Never_Die, Kitisin, porpar, ตามพรลิงค์, berth1999, Tiger Number NINE, เด็กวัดหนัง, Ronaldo 2007, midnightguy, salawit_sangsanit, touch_navara

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๑๒:๕๖ »

ภาพพ่อแก่ครับ
๑๙ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, อชิตะ, derbyrock, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ชลาพุชะ, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, SIC, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Pig_Never_Die, Kitisin, porpar, Tiger Number NINE, Ronaldo 2007, touch_navara

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๑๔:๔๓ »

พ่อแก่อีกภาพครับ
๑๘ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, อชิตะ, derbyrock, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ack01~, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ชลาพุชะ, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, SIC, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Pig_Never_Die, Kitisin, porpar, Tiger Number NINE, touch_navara

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๑๗:๐๘ »

เพชรพญาธรครับ  เห็น อ.เหน่งบอกว่าได้ลอกพิมพ์มาจากขาอาจารย์โยชน์
๒๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, อชิตะ, derbyrock, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ชลาพุชะ, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, SIC, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Pig_Never_Die, Kitisin, porpar, berth1999, Tiger Number NINE, Ronaldo 2007, touch_navara

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #4 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๒๒:๒๒ »

แอบถ่ายตอนกำลังลงเข็ม
๑๗ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, อชิตะ, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ชลาพุชะ, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, porpar, Tiger Number NINE, Ronaldo 2007, touch_navara

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๒๔:๑๑ »

น้องเค้าสักน้ำมันครับ 
๑๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, อชิตะ, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, PeAwPeed, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ชลาพุชะ, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, porpar, touch_navara

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #6 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๑:๒๗:๐๗ »

หมดแล้ว พอดีขออนุญาติอาจารย์เอาภาพมาลงได้แค่นี้ครับ  วันหลังมีเวลาจะมาลงเพิ่มเติมให้ครับ 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, cho presley, mawin_14

~เสน่ห์กวาง~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๖๗๘

๒๕ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๑๓ นาที

ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๑๕๗
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๑

เพื่อนกัน..ตลอดกาล..

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๒๙
ประสบการณ์: ๔๖%
พลังชีวิต: ๐.๒%

« ตอบ #7 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๐๓:๑๔ »

โอ้ว

ภาพสุดท้ายสุดยอดค่ะ

ผู้หญิงท่านนี้อึดจริงๆ

ถ้าเป้นกวาง..จะทนไหวมั้ยน๊อ.. 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, porpar

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..
chatsmm
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๓๙๓

๒๓ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๓๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๘๙
  รับขอบคุณ: ๓๑๕๖

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๑๓%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๐๘:๐๒ »

สวัสดีครับ พอดีไปเห็นลายในกล้องอาจารย์เลยคัดเอามาลงให้ดูบางส่วนครับ

ผมยกนิ้วให้กับผู้หญิงเจ้าของแผ่นหลังนี้จริงๆ ........อึดดีจริงๆ 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อชิตะ, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน
jib
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐๒๐

๑ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๑๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๔๑
  รับขอบคุณ: ๕๑๐

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๘๑%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๑๗:๕๘ »

โอ้ พ่อแก่สุดยอดค่ะ  :001:
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, mawin_14

ธรรมชาติของตัณหา คือ 'ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม'คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน ตามหา ' แก่น ' ของชีวิตให้เจอ
  คำว่า 'พอดี'  คือ ถ้า 'พอ' แล้วจะ 'ดี'    รู้จัก 'พอ' จะมีชีวิตอย่างมีความสุข'
อชิตะ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐๐๗

๒๗ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๓๓๕
  รับขอบคุณ: ๑๔๑๕๑

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๑๘%

aston_25@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #10 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๒๓:๓๙ »

ขอบคุณมากครับ ที่นำรูปมาให้ชมกัน ขอชมใจผู้หญิงในรูปครับ  อึดเต็มพิกัดจริงๆ 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

to
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๑๕๓๓

๘ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๙ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๙๒๐
  รับขอบคุณ: ๒๒๐๘

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๕๒%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๒๕:๒๗ »

สวยงามครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

derbyrock
คณะกรรมการ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๖๘

๓๑ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๘๘๘
  รับขอบคุณ: ๑๖๘๒๙

สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......

ระดับความสามารถ: ๔๐
ประสบการณ์: ๖๔%
พลังชีวิต: ๑.๑%

derbyrock@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๒:๓๕:๔๖ »

สวยงามครับ แต่บางทีเห็นหลังแล้วอยากเห็นหน้าเหมือนกันครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา
۞เณรน้อยเส้าหลิน۞
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๔๐๗

๑๖ วัน, ๑๕ ชั่วโมง ๔๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๐๔๖
  รับขอบคุณ: ๖๖๙๒

ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

ระดับความสามารถ: ๓๒
ประสบการณ์: ๑๒%

« ตอบ #13 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๓:๒๙:๔๐ »

ขอบคุณครับ สำหรับภาพที่นำมาแบ่งปันกันชมครับ

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา
แมวเซา
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๙๘๗

๓ วัน, ๑๕ ชั่วโมง ๔๙ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๐๑
  รับขอบคุณ: ๒๔

ระดับความสามารถ: ๒
ประสบการณ์: ๒๕%

« ตอบ #14 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๓:๓๑:๒๒ »

หลังของแมวเซาเอง ตอนเปิดตอนแรก รูปไม่ขึ้นเลยไม่รู้ตัว เพิ่งดูอีกทีตะกี้อ่ะค่ะ เป็นมือใหม่ ใช้บอร์ดไม่เป็น มีท่านใดจะช่วยสงเคราะห์เรื่องแก้ไขภาพได้มั้ยคะ  เจ้าของกระทู้เค้าออฟไลน์อยู่อ่ะ รูปนี้มันเห็นเสื้อชั้นในรู้สึกไม่ดีอ่ะ โชว์แต่รูปรอยสักจะไม่เครียดเลย  อยากแก้ไขแค่ให้เห็นแต่รอยสักอ่ะค่ะ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, mawin_14, Pig_Never_Die, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, saken6009

~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๒๑

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%
พลังชีวิต: ๐.๘%

« ตอบ #15 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๐๙:๒๐ »

สวยงามครับทุกภาพลายยันต์ เลย...

...เรื่องภาพ เดี๋ยวผู้ดูแลบอร์ด ผู้คุมกฏ คงจะจัดการให้นะครับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: PeAwPeed, แมวเซา, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, saken6009

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
PeAwPeed
ผู้ดูแล
ลำดับสมาชิก: ๑๕๓๕

๒๗ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๐ นาที

I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๓๗๕
  รับขอบคุณ: ๑๑๗๗๓

Stay happy all...=^.*=

ระดับความสามารถ: ๓๒
ประสบการณ์: ๒๔%

« ตอบ #16 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๒๐:๕๔ »

สวยงามมาก ๆ  เลยค่ะ

ชอบค่ะ ผู้หญิง กับ รอยสัก 
จะรอชมเรื่อย ๆ เลยนะคะ ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ด้วยคะ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, saken6009

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple
ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #17 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๓๕:๐๘ »

ต้องขอโทษคุณแมวเซาด้วยครับ  คือผมไม่ทราบว่าคนในรูปคือใคร  พอดีไปขอดูรูปในกล้องของอาจารย์  เห็นว่าสวยดีเลยเอามาลง  ใครพอจะแก้ใขได้บ้างครับช่วยแก้ให้เหลือเฉพาะรอยสักหรือลบภาพนั้นไปเลยก็ได้ครับ  ต่อไปจะระวังกว่านี้ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, saken6009

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #18 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๔๒:๔๒ »

เอาหลังน้องๆคนอื่นไปดุกันก่อนครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: jib, ~เสน่ห์ack01~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #19 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๔๔:๓๙ »

น้องคนนี้ลงแต่มหาอุดคงกระพัน
๑๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, saken6009

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #20 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๔๘:๓๐ »

๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ack01~, Kitisin, porpar, saken6009

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #21 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๕๐:๔๒ »

คนนี้ลงน้ำมันหนุมานเชิญธง
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, porpar, saken6009

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #22 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๕:๕๓:๓๔ »

ปิดท้ายด้วยรูปคู่ครับถ่ายกับอาจารย์ประโยชน์
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์กวาง~, cho presley, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, Kitisin, porpar, saken6009

ชลาพุชะ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๑๘๔

๒๓ วัน, ๖ ชั่วโมง ๕๓ นาที

เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร

ขอบคุณแล้ว: ๑๖๘๗
  รับขอบคุณ: ๕๘๒๔

ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ

จังหวัด: แพร่

ระดับความสามารถ: ๓๑
ประสบการณ์: ๗๘%

« ตอบ #23 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๗:๓๕:๒๘ »

แล้วสำนักท่านอาจารย์อยู่ไหนครับ ผมก็ หาอยู่ครับ ไปไม่ถูกครับ
        รับเข็มแล้วเงียบเลยครับ น้องคิดถึงนะครับ แล้ว  คนเดียวเลี้ยงรักยม 10 ตนไม่ไหว ซนครับ แบ่งๆให้ พี่น้องท่านอื่นเลี้ยง ฝากบอกด้วยนะครับ ว่าคิดถึง

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ack01~, porpar

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๗:๔๗:๔๒ โดย ชลาพุชะ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
cho presley
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๑๙

๓๙ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๘ นาที

------> I'm Cho Paul Smith. โอ้ดวงนุชสุดสายสวาทจิต สวาทเจ้าหรือจะคิดอางขนาง สวาทน้องอย่าหมองเลยน้องนาง สวาทโน้นหรือจะร้างสวาทนุช สวาทไหนหรือจะเปรียบสวาทมิ่ง สวาทแม่นี้ยิ่งเป็นที่สุด พี่หวังเสกเป็นเอกอนงค์นุช อนงค์ไหนมิได้สุดสวาทเรียม...Cho.

ขอบคุณแล้ว: ๔๖๖๑
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๖

สุดท้ายก็กาหลง!

ระดับความสามารถ: ๓๖
ประสบการณ์: ๘๑%

cho.khalong@hotmail.com เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
« ตอบ #24 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๘:๒๕:๒๕ »

ยินดีต้อนรับ มาแรงได้ใจจริงๆ โพสภาพยันต์งดงาม แจ่มๆ เลย... พี่ศุภชัย...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, porpar

cho presley       
~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๒๐ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๒๗๘
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๖๘

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๑%
พลังชีวิต: ๗.๗%

« ตอบ #25 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๘:๒๙:๕๒ »

ขอบคุณสำหรับภาพยินดีต้อนรับครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, tum72, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), mawin_14, ~เสน่ห์ack01~, porpar

~เสน่ห์โจรสลัด~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๒๘

๓๒ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๒๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๖๑๖
  รับขอบคุณ: ๒๔๐๙๑

" ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

จังหวัด: นนทบุรี
ประเทศ: Jamaica

ระดับความสามารถ: ๗๒
ประสบการณ์: ๔๙%

« ตอบ #26 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๑๙:๔๑:๓๒ »

สวยทุกยันต์ ชัดทุกลาย 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, mawin_14, ~เสน่ห์ack01~, porpar

tum72
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๓๙

๒๙ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๕๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๒๒๘
  รับขอบคุณ: ๗๘๗๖

ณ ตลาดพลู

ระดับความสามารถ: ๓๘
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๙.๓%

« ตอบ #27 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๐:๓๖:๐๗ »

อาจารย์เหน่ง เพิ่งเข้าพิธีรับเข็มอาจารย์ประโยชน์ ดินแดง
รอยสักฝีเข้มงดงามจริงๆ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: mawin_14, porpar

โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา
nutagul
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๗๖๕

๑๕ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๒๐ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๖๒
  รับขอบคุณ: ๑๕๐๒

จังหวัด: พะเยา

ระดับความสามารถ: ๑๙
ประสบการณ์: ๓๗%
พลังชีวิต: ๑.๓%

« ตอบ #28 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๐:๔๙:๕๕ »

เส้นสาย คม ชัด ลึก สวยดีครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, mawin_14

อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม
SIC
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๔๖

๙ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๑๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๓๑๕
  รับขอบคุณ: ๓๒๗๔

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๓%
พลังชีวิต: ๑.๕%

diasberm@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #29 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๑:๑๔:๒๓ »

สวยงาม เจ๋งดีครับผม
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: mawin_14

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)
...
ลำดับสมาชิก: ๑๗๖๘

๙๑ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๑๐ นาที

*โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).

ขอบคุณแล้ว: ๒๗๖๕๘
  รับขอบคุณ: ๒๐๐๓๔

ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๖๔
ประสบการณ์: ๓๕%
พลังชีวิต: ๔.๓%

vee.cys
« ตอบ #30 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๑:๓๗:๕๒ »

ขอบคุณมากครับงามๆทั้งนั้นเลย 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: mawin_14, ~เสน่ห์ack01~, porpar, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

ณ.อยุธยา
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๓๖๔๔

๗ วัน, ๑๕ ชั่วโมง ๑๔ นาที

"รักแม่มากครับ"

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๕๕๙
  รับขอบคุณ: ๕๘๐๙

"ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา

ระดับความสามารถ: ๓๐
ประสบการณ์: ๑๓%

« ตอบ #31 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๑:๔๖:๕๒ »

ขอบคุนสำหรับรูปภาพนะครับผม
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: mawin_14, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

mawin_14
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๙๙๔

๑๐ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๓๙ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๘๔๓
  รับขอบคุณ: ๔๔๙๐

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๒๗%
พลังชีวิต: ๔.๑%

« ตอบ #32 เมื่อ: ๐๑ มิ.ย. ๕๒, ๒๒:๓๗:๒๘ »

งดงามทุกลายเส้นครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

ศุภชัย
จตุตถะ

« ตอบ #33 เมื่อ: ๐๒ มิ.ย. ๕๒, ๐๐:๕๙:๕๖ »

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชม  และการต้อนรับที่อบอุ่นครับ  ใว้จะหาเวลาไปวัดบางพระให้ได้เลยครับ

ต้องขอโทษพี่ชลาพุชะด้วยครับที่ไม่ได้บอกที่อยู่และเบอร์โทรอาจารย์  เพราะเคยเลียบๆเคียงๆถามอาจารย์ตอนไปขอรูป

ดูเหมือนอาจารย์ไม่อยากให้เอาเบอร์ท่านลงเวปอืนครับ  ยังใงพี่ลองหาดูในกูเกิ้ลละกันครับ  อ้อ!อีกเรื่องนึงคือว่ารุ่นพี่อีกคนของผม

ที่ไปฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์เหน่งมีโครงการที่จะทำเวปให้อาจารย์อยู่ครับ  ตอนนี้กำลังคุยเรื่องแนวทางและกำลังเก็บข้อมูลอยู่

ติดตามชมกันต่อไปครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

porpar
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๐๖๔

๑๓ วัน, ๔ ชั่วโมง ๒๔ นาที

......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........

ขอบคุณแล้ว: ๕๓๖๒
  รับขอบคุณ: ๓๔๙๙

ระดับความสามารถ: ๒๙
ประสบการณ์: ๓%

« ตอบ #34 เมื่อ: ๐๒ มิ.ย. ๕๒, ๐๘:๐๕:๔๐ »

สวยงามครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, berth1999, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

berth1999
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๒๓๓

๕๓ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๓๖ นาที

แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง

ขอบคุณแล้ว: ๕๖๐๐
  รับขอบคุณ: ๒๑๖๐

เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๕๙%
พลังชีวิต: ๖.๗%

« ตอบ #35 เมื่อ: ๐๒ มิ.ย. ๕๒, ๑๔:๕๑:๕๙ »

ลายเส้นง๊ามงามครับท่าน 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

นายเกษตร
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๖๗๘

๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๒๖ นาที

ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง

ขอบคุณแล้ว: ๓๓๘
  รับขอบคุณ: ๑๓๖๓

สุดสายทางแห่งสัตวบาล

จังหวัด: พิษณุโลก

ระดับความสามารถ: ๑๑
ประสบการณ์: ๗๗%

naikaset119@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: ๐๒ มิ.ย. ๕๒, ๑๔:๕๘:๕๙ »

พ่อแก่สวยจังเลยครับ

อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์
อภิรัตน์
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๕๓๒

๑๑ วัน, ๕ ชั่วโมง ๕ นาที

เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ

ขอบคุณแล้ว: ๕๕๐๙
  รับขอบคุณ: ๔๒๘๐

จังหวัด: ชลบุรี

ระดับความสามารถ: ๒๑
ประสบการณ์: ๒๖%

« ตอบ #37 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๓, ๑๒:๒๗:๕๘ »

สุดยอดแล้วครับ 
phongsak_ng
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๓๙๓

๔ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๐ นาที

*ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๖๙๐

ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๑๕
ประสบการณ์: ๒%
พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #38 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๓, ๑๓:๒๗:๓๐ »

กราบครูอาจารย์ท่านผู้สักครับ...

ขอบคุณทุกท่าน...ที่ช่วยนำรูปมาลงให้เห็นรอยสักยันต์ครับ
  ทิปนี้..แม่หญิง..มาแรงจริงๆแต่ละรอยสักต้องใช้ความอดทนมากๆ..คุณทำได้.ดีใจด้วยครับ

สวัสดีครับ
wongrad
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๒๖๕

๑ วัน, ๑๓ ชั่วโมง ๑๗ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๔๑๐

จังหวัด: เชียงใหม่

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๓๕%

« ตอบ #39 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๓, ๑๓:๓๗:๓๘ »

ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมนะครับ..

.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......
สุวรรณปักษี
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๗๔๓๒

๗ วัน, ๑ ชั่วโมง ๕๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๕๘๕๐
  รับขอบคุณ: ๕๐๗๖

ระดับความสามารถ: ๑๘
ประสบการณ์: ๘๖%
พลังชีวิต: ๒๒.๔%

« ตอบ #40 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๓, ๑๖:๑๑:๒๔ »

สวยงามมากครับ . . .    ขอบคุณครับ

kaineverdie
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๗๔๖๕

๑๒ ชั่วโมง ๕๗ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๓๐๓

ระดับความสามารถ: ๗
ประสบการณ์: ๙๑%

« ตอบ #41 เมื่อ: ๑๖ ก.พ. ๕๓, ๑๖:๓๔:๓๒ »

ไม่เห็นต้องแก้ไขภาพ ดูมีเสน่ห์กว่าลบขอบออกอีก แต่ก็ต้องตามใจเจ้าภาพเน้อ
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์