ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาเกี่ยวกับกุมารทอง-รักยม  (อ่าน 8022 ครั้ง)

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ปลุกเสกกุมารทอง
- ?เอหิ กุมารัง กุมารีนัง อุติอุนิ นะอังอิติ พุทโธ
ปลุกเสกรักยม
- ?จิเจรุนิ จิตตัง เจตตะสิกกัง รูปัง กุมาโรวา นิมิตตัง กุมารทอง เจ้ารัก เจ้ายม พรายทอง อาคัจฉาหิ จิตติ เอหิ เอหิ นะมะพะทะ นะมะพะทะ นะมะพะทะ
คาถาบทนี้ จะใช้ปลุกรักยมก็ได้ พรายทองก็ได้ กุมารทองกุมารีก็ได้ ลูกกรอกก็ได้
ใช้ปลุกเสกประจำทุก ๆ วัน อย่าให้ขาด เขาก็จะเพิ่มอิทธิฤทธิ์ขึ้นอีก และมีชีวิตชีวาอยู่กับเราตลอดไป และสิ่งที่สำคัญที่สุดก็คือ อย่าให้น้ำมันจันทร์แห้งขวด

เรียกกุมารทอง - รักยม
เวลาที่เราจะไปไหนมาไหน ก็จะต้องเรียกให้เขาไปด้วยกับเราด้วยคาถานี้ ในขณะที่เราจะกินอะไร หรือเอามาให้เขากิน ก็จะต้องเรียกด้วยคาถานี้เช่นเดียวกัน ถ้ามีศัตรูหรือกำลังเดือดร้อน ก็เรียกให้เขาช่วยด้วยคาถานี้เหมือนกัน
- ?เอหิกุมาโร เอหิกุมารี เอหิรักยม เอหิพรายทอง ปิยังมะมะ ปุตตัง วะซายะติ อารักขานะ ปัจจะโย เจ้าร้กเจ้ายม กุมารทอง พรายทอง จงมา จงมา เอหิมะมะ

:054: :054: :054:

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ตอบ: คาถาเกี่ยวกับกุมารทอง-รักยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ต.ค. 2549, 11:17:11 »
ลองนำไปใช้กันดูครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: คาถาเกี่ยวกับกุมารทอง-รักยม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ต.ค. 2549, 11:25:29 »
เยี่ยมเรยคับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ต.ค. 2549, 05:48:09 »
แล้วคาถานี้หล่ะครับใช้ได้เปล่า โสมมานะ กะริถาโร เจ้าจงมานี่นะ มาอยู่แรธาตุของเจ้านะ นโมพุธธายะมะอะอุ อุอะมะ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ต.ค. 2549, 05:51:10 »
***โสมมานะ กะริถาโร เจ้าจงมานี่นะ เจ้ารัก เจ้ายม มาอยู่แรธาตุของเจ้านะ นโมพุธธายะ มะอะอุ อุอะมะเมื่อกี้พิมตกไปครับ

**

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พ.ย. 2549, 07:21:33 »
เว็ปไสยเวทย์ดอทคอมหรือ ดูดวงฟรีดอทคอม (ระวัง) http://www.saiyaw.is.in.th ?