ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งท้ายปีเก่า-ต้อนรับปีใหม่  (อ่าน 941 ครั้ง)

ออฟไลน์ BlackCar

• จตุตถะ
วันสุดท้ายของปีแล้ว พรุ่งนี้ก็จะเป็นปีใหม่ สิ่งใดที่ไม่ดีขอให้สิ้นสุดไป สิ่งดีๆเข้ามาในปีใหม่ ขอให้เพื่อนๆ พี่ น้องทุกคนมีความสุขสมหวังในปีใหม่ ฉลองปีใหม่อย่างมีสติ เดินทางปลอดภัย ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย ด้วยความรัก  :090:
ธำรงค์ไว้ซึ่งชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ส่งท้ายปีเก่า-ต้อนรับปีใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ธ.ค. 2552, 11:12:24 »
ขอส่งความสุข แด่ท่านทั้งหลาย พี่ๆน้องๆ ชาวเว็บบางพระ และลูกศิษย์ลูกหาหลวงพ่อเปิ่นทุกๆท่าน
ขอให้ท่านทั้งหลาย จงมีแต่ความสุขความเจริญในทุกๆด้าน ขอให้ร่ำรวยด้วยลาภยศ เงินทอง อย่างล้นเหลือครับผม  :052: :052: :052:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: ส่งท้ายปีเก่า-ต้อนรับปีใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ม.ค. 2553, 12:29:33 »
เช่นกันครับ สวัสดีปีใหม่ ขอให้คนไทยทุกคนมีแต่ความสุขความเจริญ ร่ำรวยๆ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ SlanOon

• ตติยะ
  • ไม่มีนกตัวใดบินสูงเกินไป ถ้ามันบินด้วยปีกของมันเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ม.ค. 2553, 07:20:13 »
happy new year 2010 นะครับทุกท่านส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
สิ่งที่ไม่ดีก็ทิ้งๆไปลืมๆไปกับปีเก่านะครับมาเริ่มวันใหม่ชีวิตใหม่กับปีใหม่ครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ม.ค. 2553, 07:23:43 »
สวัสดีปีใหม่ครับขอให้มีแต่ความสุขทุกๆท่านครับให้รวยๆเฮงๆครับ :090:
รักและศรัทธา