ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ที่เชียงใหม่มีที่ไหนรับสักยันต์เสน่นห์บ้างครับ  (อ่าน 11205 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศิษย์น้อง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ที่เชียงใหม่มีที่ไหนรับบ้างหละครับ ขอแบบ แรง แรง เลยอะครับ

พอดีว่าจะขึ้นไปหละครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ศิษย์น้อง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอเป็นเสน่ห์อะครับ...พี่

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
มีครับหลวงพี่ญา วัดนางเหลียวทางเหนืออะครับ สายบางพระครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ครูบาแม้ว วัดขุนคงหลวง หางดง  เชียงใหม่ ครับ

"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com

พระอาจารย์เณร วัดศรีมูลเรืองครับ
ตามลิ้งค์นี้ได้เลย
http://bbznet.pukpik.com/scripts/board.php?user=arjaannen
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ม.ค. 2553, 05:23:47 โดย นายเกษตร »
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
พระอาจารย์กำธร วัดป่าแขม(สันคอกช้าง) อ.สันป่าตอง พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ อ.สันป่าตอง พระอาจารย์ต้น วัดร้องธาร อ.สันป่าตอง หนานแดง อ.สันป่าตอง แรงๆๆๆจริงๆๆๆๆ :054:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
พระอาจารย์กำธร วัดป่าแขม(สันคอกช้าง) อ.สันป่าตอง พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ อ.สันป่าตอง พระอาจารย์ต้น วัดร้องธาร อ.สันป่าตอง หนานแดง อ.สันป่าตอง แรงๆๆๆจริงๆๆๆๆ :054:
ยืนยัน พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ครับ

ออฟไลน์ MOD_II_D_J

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยไหมครับ

สวยไหมครับ

ยันต์ที่ยาว 9 แถวเรียกว่ายันต์อะไรหรอครับ
ได้ความเมตตาจากอาจารย์ท่านไหนมาครับ

คือว่าอยากได้บ้าง