ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามสัก ข้อ นะครับ  (อ่าน 2227 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
ขอถามสัก ข้อ นะครับ
« เมื่อ: 27 ม.ค. 2550, 10:49:39 »
คือ ผมไปได้ยินมา ว่า คนที่ สัก 9 ยอด นี้ ต้อง โดน ลองทุก คนหรอ ครับ
ลองในที่ นิ คือ ประมาณ ว่ามีคนมาหาเรื่องหรือไม่ก้อมีเหตุโดนอะไรสักอย่างเนี่ยอะครับ
โดย ส่วนตัว ผมยังไม่แน่ใจ เพราะ ผม ก็ โดน ลองเช่นกัน โดยไม่ได้ไปหาเรื่องใคร หรือ กวนใครเลย

ดำ1

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: ขอถามสัก ข้อ นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ม.ค. 2550, 01:10:59 »
??? คิดว่าไม่จริงนะ หรือ เป็นเรื่องพูดๆกันเองมากกว่า ผมสักมายังปกติ ไม่มีเรื่งไรเลย ?

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ม.ค. 2550, 08:19:36 »
แล้วเรื่องที่คุณโดนลองเป็นยังไงเหรอ เล่าให้ฟังบ้างสิ

artsamuril

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ม.ค. 2550, 03:07:29 »
ดูเอาเองรูปเด็ดผมเอง

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ม.ค. 2550, 06:54:46 »
เราไม่โดนอ่ะตอนที่ได้ เก้ายอด แต่โดนหาเรื่องก่อนจะได้เก้ายอดซะอีก? ;D? กำลังจะมาวัดพอดี อยู่ๆก้อมีคนโทรมาหาเรื่องซะตั้งแต่ยังไม่ทันได้ สักเลยจ้า ??? :P?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2550, 04:48:11 โดย B [e] E ~* »

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ม.ค. 2550, 03:14:21 »
สงสัยจะใช่ค่ะ  :o :o :o

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 ม.ค. 2550, 12:55:45 »
 :oไม่น่าจะมีนะถ้าเราไม่ไปทำอะไรที่เป็นการกวน
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา