ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่เอ บางแค ค่ะ  (อ่าน 1644 ครั้ง)

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ถึงพี่เอ บางแค ค่ะ
« เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 06:54:20 »
 พี่เอ ที่วัด พอจะมีหมายเลขบัญชีมั้ยคะ บียังไม่ได้เอาซองไปให้เลยค่ะ อาทิตย์หน้าก้อจะสอบแล้ว ถ้าวันเสาร์นี้ไปไม่ได้ ก้อไม่มีเวลาไปแล้วค่ะ แล้วหนูจะโอนเงินไปทางธนาคารได้ รึป่าว

เพราะถ้าเสาร์นี้ไม่ได้ไป ก้อคงเปน วันไหว้ครูเลย หรือว่าจะเอาซองไปให้วันนั้นเลยได้มั้ยคะ......ช่วยตอบหนูที

:054: :054: :054: :086: :086: :054: :054:

--ขอบคุนค่า--

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ kim

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ถึงพี่เอ บางแค ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.พ. 2550, 07:29:36 »
อิ..อิ..หนูบี

ออฟไลน์ joker

• ใจและจิตต้องดูแลให้สดใสและมีกำลังเสมอ
  • จตุตถะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 2550, 05:16:47 »
น้อง บี สอบเสร็จแล้วมาถวายทีหลังก็ได้ ไม่เป็นไร

พี่ aa

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 ก.พ. 2550, 04:02:14 »
หนูสอบเสด วันศุกร์ อ่ะค่ะ แล้วเป็น ศุกร์ เย็นด้วย ไม่มีเวลา ไปเลย

วันนี้ก้อ ไม่ได้ไป? จะฝากพี่เอก้อไม่ได้ฝาก [ขอโทดพี่เอ ด้วยนะคะ ที่อุส่า จะช่วย คือว่า หนูออกจากบ้านไม่ได้อ่ะค่ะ

บ้านหนูพ่อแม่ล็อกไว้ เขากลับเข้ามาก้อจะเที่ยงแล้ว เลยไปโอนไม่ทัน ค่ะ ขอโทดด้วยนะคะ :054: :054:]