ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมงคงของหลวงพ่อเปิ่นและหลวงพ่อคูณ  (อ่าน 2516 ครั้ง)

ออฟไลน์ NEWZA191

• ตติยะ
รบกวนพี่ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ

องค์แรกพระผงหลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือไม่ทราบปีครับ  องค์ที่สองพระพิมพ์ขุนแผนยอดขุนพล ออก ๑๒ ส.ค. ๔๑

ที่ฐานขุนแผนของผมไม่มีตัว นะ ครับ

รายการที่ ๒ ๑.เหรียญหยดนำ ปี ๔๑ ๒.ครบอายุ ๗๒ ปี ๒๕๓๗ ๓. เหรียญพัดยศกลม ไม่ทราบปี

รายการที่๓ ๑.เหรียญหลวงพ่อคูณ ปี ๒๒ ๒.เหรียญเสาร์๕ รุ่นพิเศษหลงนางกวัก ปี๓๔ ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รบกวนพี่ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ

องค์แรกพระผงหลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือไม่ทราบปีครับ  องค์ที่สองพระพิมพ์ขุนแผนยอดขุนพล ออก ๑๒ ส.ค. ๔๑

ที่ฐานขุนแผนของผมไม่มีตัว นะ ครับ

รายการที่ ๒ ๑.เหรียญหยดนำ ปี ๔๑ ๒.ครบอายุ ๗๒ ปี ๒๕๓๗ ๓. เหรียญพัดยศกลม ไม่ทราบปี

รายการที่๓ ๑.เหรียญหลวงพ่อคูณ ปี ๒๒ ๒.เหรียญเสาร์๕ รุ่นพิเศษหลงนางกวัก ปี๓๔ ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่าครับ

[/qu  พระผงนั่งเสือปี 2534 (รอผู้รู้นะครับ)
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
เหรียญมืดมากครับ เห็นไม่ค่อยชัดเลย

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
เหรียญมืดมากครับ เห็นไม่ค่อยชัดเลย

ถ้าเห็นชัดเดี๋ยวอยากได้อีกล่ะสิพี่ อิอิ