ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาบูชาและกำกับวัตถุมงคลครูบากฤษณะ  (อ่าน 30366 ครั้ง)

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
นะโม3จบ

สริราม เยราม เยเยราม กฤษณะฮเร กฤษณะนะมะพะธะ

(เช้า สำหรับค้าขาย) นะโม3จบ

กฤษณะ กฤษณะ ฮเร ฮเร รามะ ฮเร
กฤษณะ กฤษณะ นะมะพะธะ

(เย็น สำหรับโชคลาภ) นะโม3จบ
กฤษณะ กฤษณะ ฮเร ฮเร กฤษณะ โดสะมาเร สะรามะ
สิริราเม เยราม เยราม นะมะพะธะ

การบูชา สายนี้ให้ขลัง
เช้าๆจัดต่างหาก ถวายผลไม้สด น้ำสะอาด 1แก้ว จุดเทียน2เล่ม จุดธูป 5ดอก
นึกถึงครูบากฤษณะ

คาถาบูชาพระศิวะ พระแม่อุมา
โอมประระ ภะตรี กาลี ทุรคาปิยังมะมะ
 ทุติยัมปิ ประระ ภะตรี กาลี ทุรคาปิยังมะมะ
ตะติยัมปิ ประระ ภะตรี กาลี ทุรคาปิยังมะมะ
โอม มะหาฆาเมศิวะ ภะคะวะตรี นัสที
ทรัพย์มี  ภะคะวะตรี สิวะตรี ปันชาลี
จะกะราศี ศิวะตรี ทรัพย์ มามี โอม มะมะศิวะตรี

จบครับ

ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ไวมากเลยพี่ขอเมื่อวานได้วันนี้ฮุฮุ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลงกระทู้ตรงนี้นะครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอบคุณครับท่าน