ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมรูปโลโก้ผมลงไม่ได้อะครับขึ้นกากากบาทครับ  (อ่าน 4420 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ทำยังไงบอกหน่อยครับเมือก่อนลงได้แต่ลืมแต่ผมว่าผมทำถูกแล้วนะ
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
ทำยังไงบอกหน่อยครับเมือก่อนลงได้แต่ลืมแต่ผมว่าผมทำถูกแล้วนะ
:062:เป็นเหมือนกันอ่ะค่ะ กากบาท
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th

:062:เป็นเหมือนกันอ่ะค่ะ กากบาท

ใช้งานได้เป็นปกติแล้วนะครับ  :001:

ออฟไลน์ pit2520

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาก่อให้เกิดปาฏิหาริย์
    • MSN Messenger - pittaya2520@hotmail.com
    • อีเมล
บอกวิธีหน่อยครับ
ความเสื่อมอยู่ที่ตัวเรา

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ไปที่เมนู
    |-- ข้อมูลส่วนตัว
         |-- แก้ไขข้อมูล
                 |-- ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม
                         |-- อัพโหลดรูปของตัวเอง:
                                 |-- ค้นหาตามต้องการ (Browse...)
                                         |-- คลิก เปลี่ยนแปลงรายละเอียด
                                         |-- เรียบร้อย...  :002:

ออฟไลน์ pit2520

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาก่อให้เกิดปาฏิหาริย์
    • MSN Messenger - pittaya2520@hotmail.com
    • อีเมล
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับได้แล้วครับ