ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำอาจารย์สักยันต์ ล้านนา เน้นทางเสน่ห์ครับ  (อ่าน 1985 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bigbu

• ทุติยะ
  • **
ผมได้เปิดดูกระทู้ย้อนหลัง เกี่ยวกับการสักยันต์ ของอาจารย์หรือครูบาต่าง ๆ บ้างแล้ว ผมอยากให้ช่วยแนะนำ อ.หรือครูบาที่เน้นเกี่ยวกับวัตถุมงคลหรือการสักยันต์ อักขระล้านนา เน้นเสน่ห์ เมตตา มหานิยมครับ ส่วนด้านที่สักยันต์เสร็จแล้วเอาอีดาบมาฟันไม่เอานะครับ ทางเหนียวกับทางคงกระพันผมว่าต้องถือข้อห้ามเยอะผมไม่ไหวครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
พูดดี คิดดี ทำดี

3 อย่างนี้ล่ะครับ

คือ เมตามหานิยมที่ดีที่สุด ไม่มีอะไรเท่าครับ่ทาน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
พูดดี คิดดี ทำดี

3 อย่างนี้ล่ะครับ

คือ เมตามหานิยมที่ดีที่สุด ไม่มีอะไรเท่าครับ่ทาน
เป็นประโยคโดนใจมากเลยครับพี่  :015: